ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 26, 2017, 12:44:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Petty Pig

สิ่งที่เรารอคอยใกล้เข้ามาทุกทีแล้วหมอเตรียมตัวไว้ลุงจัดเต็มแน่

Pongsathorn Weerahong

น่าสงสารโดนัทนะ ลุงพลรักโดนัทคนเดียวก็ดีนะ เป็นไปไม่ได้หรอกลุงไม่รักใครจริงจังหรอก

thing

ใบเฟิร์นเอาลีลาที่ลุงพลสอนมาใชกับเจมส์สะแล้ว

jinpin

รอบอสใหญ่เพลี่ยงพล้ำครับ ส่วนๆสาวๆ นับวันจะชำนาญขึ้นเรื่อยๆ ลุงพลจะไหวหรือครับ

naitoom

มีความรู้สึกว่า แม้แต่โดนัท ตาเฒ่าพลก็จะไม่เหลือเพราะน้องนาถนี่เอง

××Mon××

ลุงพลกับ บอสใหญ่นี่ ไม่โดนกันซักที รอด้วยใจจดใจจ่อ ::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

jeditay

thana7

sun_307

มาพร้อมกัน 3 คู่เลย เหลือแต่หมอพลอยกับยัยอุ๊ ลุงพลเก็บให้หมด

tp3660

ตอนนี้มาแบบ สามคู่ สามรส จุใจมากเลย ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

pssbr

ตอนเดียวเสียวสามเลย ใบเฟิร์นนี้เชี่ยวชาญมาก

jaster ja

เฟิร์นคงไม่ทิ้งลุงไปใช่ใหม อุตสาเชียร์ให้เป็นตัวเอกเลยนะหรืออาจจะเป็นบอสลับที่ต้องลุงทุน(ปล้ำ)อีกรอบถึงจะได้กลับมากันนะ ขอบคุณมากๆครับ

จอห์น สมิท

::Glad::อยากให้หมอพลอยโดนจัดหนักจังเลย เปลี่ยนมาเล่นรุ่นใหญ่บ้าง

jachal

นาถลดามาทำโดนัทต่อจากลุงพลเลยแบบนี้โดนัทเสียวสุดๆ ไปเลย