ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เริ่มคนแรกลูกคนเล็กแม่เด็กอวบ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 08:56:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

เรื่องแนวนี้ชอบมากครับ มันดูเป็นเรื่องจริงได้ อ่านแล้วจินตนาการตามได้ง่ายดีครับ ขอบคุณมากครับ

knutja

กดแม่ไม่พอ กล่อมขอมากดลูก เหมาๆ เป็นแพคเกจมือถือเลยลวกเพียด

birddybdy

Dragoo

สุดท้ายลูกคนสุดท้ายก็เสร็จตาแก่จนได้
น่าคิดว่าตาแก่คนนี้จะฟันลูกได้ครบทุกคนไหม
จะใช้แผนการยังไงต่อ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

mengchan

thum2520

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

แนวคนแก่สูงวัยกับเด็กสาวนี่เป็นแนวที่ชอบเลย ขอบคุณที่เปิดเรื่องใหม่มาให้เสพกัน

sewacipher

nick056

suiius

premz

sotimez

เรื่องใหม่ก็มา ตัวเอกสายหื่นอายุเยอะซะด้วย ติดตามๆ

naitoom

พ่อเลี้ยงมือหนึ่งจริงๆ ทั้งเลี้ยงทั้งดูทั้งทำให้ทั้งเมียและลูกสาวของเมีย
เทครัวไปเลย เร่ิมจากคนเล็กก่อน