ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน จะขอจัดตั้งฮาเร็มกับเมียใหม่

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnarii

Man Chin

จัดแตกในสาวสวยคาควยตามเดิมเลยนะครับ แต่อยากให้เย็ดคาชุดบ้าง ถกกระโปรงอะไรประมานนั้น

Bluemuffer

ifamily03

อ่านสนุกมากครับ แต่กว่าจะจัดครบทุกคน ผมว่าคุณแม่สู่ขวัญได้คลอดก่อนแน่เลย

pimmy121

แรงดีไม่มีตก เมียท้องหมดเลยนะป๋า เคล็ดลับดีช่วยบอกต่อ

tumg23

anutit9119

สุดยอดฝีมือ สมเป็นพ่อเลี้ยงมือหนึ่ง สนุกมากชอบครับ รอติดตาม

birdchangmai

น้องมินรายที่สี่กำลังจะได้มา รอติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์อยู่นะครับ ขอบคุณมาก

civil2

คนใหม่อีกหนึ่ง ชอบบ การเป็นพ่อเลี้ยงมันดีแบบนี้นี่เอง

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

มาปรึกษาพ่อนะดีแล้วพ่อจะได้สั่งได้สอนได้ท้องไปเหมือนๆกันทั้งบ้าน

shatto

asean

ร้ายจริงๆหลอกล่อซะอยู่หมัดหมดทั้งสามคนเลย แผนล้ำลึกๆ

tjnet

gfthebc