ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

the เด๋อ

somptang

พยายามเข้าร่ะครับมินเสร็จแน่  รอว่าจะใช้วิธีอย่างไร

ifamily03

ไม่เคยอ่านเรื่องไหนแล้วติดงอมแงมเท่านี้มาก่อนเลยครับ เป็นกำลังใจให้แต่งจนจบไวๆนะครับ

pimmy121

อยากได้พี่ใหญ่ต้องวางแผนเยอะ เอาให้เนียนๆ เพราะปัญหาเธอมีมากเหลือเกิน

anutit9119

ดำเนินเรื่องได้สนุก มีเสียวปน ทำได้ดีน่าติดตาม ขอบคุณครับ

birdchangmai

งานนี้มีเอาคืนทังต้นทั้งดอก...แต่จะเอาคืนหนักแค่ไหน ต้องปล่อยให้เป็นหน้าที่ท่านผู้ประพันธ์แล้วแหละ รอติดตามผลงานท่านอยู่นะครับ

civil2

Dragoo

พี่คนโตน่าจะเด็ดกว่าเด็กๆเยอะ ประสบการณ์มาตรึม
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

asean

love13

lux666

gfthebc

น่า​อิจฉา​จริงๆ​ครับ​ อยาก​ได้​ฮาเร็ม​แบบ​นี้​บ้าง​จัง​

funkyman