ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Idaris

ขอบคุณครับ อ่านเพลินเลยครับ

•====================================•
18/1/2561

ก๊อปตอบผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป ไปใช่แต้มเก๋าแบบนี้ที่เวปอื่นนะ
ไอ้หนู มักง่ายกับไรต์อย่างเอ็งอย่ามาใช่เวปนี้ แบนตลอดชีพ { 18/1/2561 }

•=====================================•.

//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=189789.msg736493#msg736493
//two-hitchhikers.ru/eroticasearch/index.php?topic=190049.msg736484#msg736484

sarozzero

อ่านแล้วก็รู้สึกสงสารน้องมินจริงๆ รออ่านว่าแผนของมุก
จะได้ผลขนาดไหน แฟนกับเจ้านายแบบนี้ต้องเอาคืนให้หนักเลย
พอจบเรื่องก็ถึงเวลาที่คุณพ่อจะได้เมียใหม่อีกคน แต่จะใช้วิธีไหน
กันนะ จะบังตับแบบที่น้องมินชอบหรือเปล่า

darkangel

อ่านรอบสองเลยครับ  อ่านทีไรก็สนุก อยากให้แต่แนวนี้อีกหลาย ตอน ครับ

Nave Hunt

นสุกจริงๆ รอติดตามตอนต่อไปครับ เหลืออีก2สาว ตาเฒ่าจะพิชิตได้หรือไม่

alwayz

เมื่อมีศัตรูร่วมกันก็กลมเกลียวกันอย่างแนบแน่น เข้าทางทุกอย่าง ฮาเร็มดีๆนี่เอง

toeylogic

tummaba

อยากให้เรื่องนี้เป็นซีรี่ย์ยาวๆน่ะคัเขียนได้น่าติดตามมากเนื้อหาอ่านเพลินว่างจากเรียนมาเขียนต่อยาวๆน่ะคับผู้แต่ง

schareon

tummaba

อยากเจอครอบครัวแบบนี้บ้างจิงๆ อิจฉาพ่อเลี้ยงแบบนี้มากๆๆๆ จัดให้ครบทั้งบ้านเลยน่ะคับ อย่าเหลือไว้

VanessaStratos

พี่คนโตไม่น่าจะรอดมือลุงแกแล้วล่ะ เหลือแค่พี่คนที่2แล้ว ต้องค่อยดูว่าจะหลอกแบบไหน

pnutto

แผนน้องมุกจะเด็ดขนาดไหนนะ
แต่ที่แน่ๆ น้องมินคงไม่รอดพ้นมือคุณพ่อเป็นแน่

elviswhat

tooboy

Sansakda