ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2018, 12:40:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามตรง ๆ คุณเสียใจไหม ที่หมอพลอยเสร็จลุงพล?

ไม่เลย ดีต่อใจ มันเป็นอะไรที่ใช่มาก ๆ หญิงสาวผู้สูงศักดิ์กับชายชราผู้ต่ำต้อย อยากตื้อไม่เลิกดีนัก
340 (79.1%)
เสียใจ แบบว่าเสียดายของอ่ะนะ หมอพลอยไม่น่าเลย เสียดายความสาวและความสวย
90 (20.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 430

manoch paoplook

Clocktail

ตอนนี้ที่รอคอยโดนสักทีเถอะหมอ
ลุ้นมาหลายตอนแล้ว

koboy

หมอสาวซิง เสร็จภารโรงเพราะอ่อนประสบการณ์เอง

ezmoo

Mhee Ray

เพิ่งอ่านครั้งแรก ติดตามสนุกครับ เขียนได้ดีสุดยอด กับหมอพลอย

veget

สำหรบผม หมอพลอย กับ ใบเฟริ์นนี่ที่หนึ่ง ให้คะเเนนเท่ากันเลย

toh Julthong

อ่านเพลินมากๆ จนหยุดไม่ได้กันเลยทีเดียว ขอบคุณมากๆ ไม่ต้องนอนกันล่ะคืนนี้

วสันต์ ขันทอง

เรียนร้อยไหมหมอพลอย
อ้างจาก: นัทโตะ เมื่อ มกราคม 02, 2018, 12:44:02 ก่อนเที่ยง
โดน!!!!!!! เรียบร้อยลุงพล

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................