ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 03, 2018, 06:57:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xnaja

code47

ภาพมันออกจะการ์ตูนไปหน่อย
เดี๋ยวใหญ่เดี๋ยวเล็ก แต่ก็สนุกดี
แปลได้เยี่ยม

worlord

DarKSiDeIID

วิธีปิดปากแบบนี้ก็ได้หรือ ไว้จะลองเอาไปใช้บ้าง ขอบคุณครับ

SikerWoo

TTT

23pompompom

yental24

zerost

จริงๆ อาจารย์ใหญ่น่าสนกว่านะครับ ว่าแต่ตำแหน่งงานอย่างนี้เปิดรับเพิ่มเปล่าครับ

birdkung

ตอนแรกที่อ่านก็งงว่าทำไมอาจารย์ใหญ่ถึงรู้เรื่องดุ้น แต่คิดไปคิดมาสงสัยน่าจะเคยโดนดุ้นแล้วแน่ๆเลย

ว่าแต่ดุ้นนี้มันปิดปากได้เงียบมากๆเลยนะครับ ไม่กลับมาที่โรงเรียนอีกเลย 5555
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

Rider V3

กลิ่นเด็ก อาจจะไม่สู้แม่เด็กก็ได้ นะครับ แน่นแบบนี้ จับมาอบรมบริการที่ดี ของโรงเรียน ::WooWoo::

lordofthetwo

ไอ๊ยะ มีวิธีจัดการกับเรื่องร้องเรียนแบบนี้ด้วยแฮะ

timeai

วิธีกล่อมของอาจารย์นี่มันได้ผลดีจริงๆเลยครับ ผู้ปกครองสาวดูเชื่องเลยทีเดียว ขอบคุณครับ