ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 45 : หมอพลอยเสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, มกราคม 05, 2018, 12:21:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว ถามหน่อยคุณชอบฉาก ''ครั้งแรก'' ของลุงพลกับสาวคนไหนที่สุดครับ

ใบเฟิร์น กับความอ่อนต่อโลกของตัวเอง ที่เดินเข้าไปในถ้ำเสือจนต้องเสียสาว
142 (24.6%)
โดนัท ที่ถูกลุงพลหลอกล่อว่าน้ำกลั่นหมด จนถูกพากลับไปที่บ้านแล้วเติมน้ำกลั่นจนล้นถ้ำสาว
88 (15.3%)
พิมมี่ ที่ลุงพลใช้เงินก้อนโตเปย์ แพงแต่คุ้มค่า เพราะเด็กสาวลีลาเด็ดเซ็กส์จัดเหลือเกิน
53 (9.2%)
นาถลดา ที่ถือวิสาสะเปิดห้องลับในตำนาน ก่อนถูกลุงพลสอนประสบกามทางเพศจนน้ำล้นรู
35 (6.1%)
หมอพลอย ที่วุ่นวายกับชีวิตของลุงพลมากเกินไป สุดท้ายเลยโดนลุงพลสอนเสียวเป็นการตอบแทน
259 (44.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 577

Pracha Charermwattanatai

::YehYeh::โอโฮ่.  เสื่อเฒ่าชั่งกล้าเปิดเผยเอาใจช่วยให้เอาอยู่. นะ

h_man

นี่ีดีนะ เป็นแค่เรื่องแต่ง เรื่องจริงไอ้สารเลวนี่คงศพไม่สวยแน่

sak 8161314

ลุงพลจะรอดปลอดภัยจากเมียทั้ง 5  คนไหมเนี่ย

kansake

Palm Doungkaew

เย่ๆ

•====================================•
30/1/2561

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 31/1/2561 }

•=====================================•.

eyesecret

man88

โดนป๋า พล เล่นครบทีม แกมียาอะไรดีนะแบบเนี่ย

nutran179

ภาคแรกลุงพลจบแบบมีความสุข ไม่รู้ภาคต่อมาจะสุขหรือทุกข์ ขอบคุณครับแต่งเรื่องได้ดีมาก

kupong

ภาค 2 นี้ลุงยังอึดจนมีอีกภาคหรือเห็นภาคนี้กว่าจะปั่นก็ฟ้าเหลืองละ

moobin1978

รอคอยภาคต่อไปนะครับ เก็บเกี่ยวประสบการณ์
และฝีมือต่อไปนะครับ จะรอติดตามต่อไปครับ

nananews

ไอ้ลุงมันกล้าจริงๆเว้ยไม่กลัวโดนสาวๆตัดให้เป็ดกินเลย

therasak

นับว่าเป็นนิยายอีกเรื่องที่อ่านสนุก และลุ้นตามได้ตลอด คนเขียนก็ไม่ปล่อยร้างนานจะคนอ่านแทบจะต่อไม่ดิด ทำให้การอ่านไม่สะดุด คำผิดก็ไม่มากนัก ขอบคุณครับ

M60A3

ยังอ่านไม่ครบทุกตอนนะครับเลยยังไม่ได้โหวต คงต้องไปไล่อ่านทุกตอนแล้วครับ ส่วนตัวชอบตอนจัดหนูโดนัท แต่ขออ่านอีกรอบก่อนค่อยโหวตนะครับ

castiel47

eden2313

อิจฉาลุงพลจริงๆ เปิดสาวของหมอพลอย ต้องมาลุ้นตามต่อตลอดเลยกับเมียๆของลุง