ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอแพร1 (ไปเที่ยวเขมร จุดเริ่มต้น)

เริ่มโดย Thooo, มกราคม 06, 2018, 06:27:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidnub

knight18

เริ่มเรื่องมาก็น่าติดตามเลยครับ ขอติดตามอ่านไปด้วยคนนะครับ

ขอบคุณครับ

smuity

เริ่มเรื่องก็น่าสนใจว่าจะเป็นอย่างไร หมอแพรจะโดนอะไรบ้างลุ้นๆ ตอนต่อไปอยู่นะ

boyboyboy

เป็นแนวที่แปลกใหม่จริง งานนี้มีมนต์ดำมาเกี่ยวข้องแน่ๆ

samsung014

สงสัยจะเจอของเขมรซะแล้ว สี่มุมกลายเป็นสี่คนเลย หนักแน่หมอแพร

asdf4321

โดนผีล่วงล้ำตั้งแต่คืนแรกเลยรึ น่ากลัวมากๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Zoso

จากแค่  ฝัน  เดวกลายเป็นเรื่องจริง แน่ๆ หมอแพร

jaster ja

เขียนต่อนะครับจะติดตามตลอดเเนวแบบนี้ชอบครับ ขอบคุณครับ

songsak

แนวผจญภัยสิ่งลี้ลับต่างแดน อ่านแล้วน่าติดตามมากครับ

mongk

ท่าทางหมอแพรค่อนข้างจะฝันร้าย
แต่พอตื่นจากฝัน อาจจะเจอความจริงที่ร้ายแรงกว่า

review1972

จั่วหัวไว้น่าสนใจมากจริงๆครับ แปลกใหม่ไม่จำเจ รอตอนต่อไปครับ ขอบคุณมากครับ

swss2511

แค่มาถึงก็ฝันเสียวๆแล้ว กว่าจะกลับมีหวังหมอได้เสียวจนอิ่ม

likestory

เริ่มต้นเรื่องกับหมอแพรสาวสวย โดนลุมในฝัน เดาว่ามาจากไสย์เขมรแน่ๆ ชอบมากเลยครับแบบนี้ ถ้าไม่ตามเรื่องนี้ต่อ ผมคงไม่ให้อภัยตัวเองแน่ๆ เป็นกำลังใจให้กับผลงานดีๆแบบนี้ครับ

chapter11

แค่เริ่มต้นก็น่าติดตามแล้วครับ ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ท่านนักเขียนครับ

Sommai Meesook

พล็อตน้าสนใจดี อยากให้บรรยายลักษณะของแต่ละคนให้มากอีกหน่อยครับ ขอบคุณครับ