ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 46 : ฮาเร็มแตก (เปิดตัวครูเบสท์คนสวย)

เริ่มโดย nato87, มกราคม 10, 2018, 02:32:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuniine

ยังไงบรรดาเมียๆทั้งหลายก็ต้องมีคนแอบกลับมาหาลุงแน่นอน รอคอยเวลาเท่านั้นเอง

zebrazaa

เปิดตัวสาวคนใหม่ซะแล้ว รอดูอยู่ว่าจะจัดการยายอุ๊ยังไง เอาให้สะใจ

thana7

chapter11

ยังไม่ทันจัดการน้องอุ๊ มีสาวคนใหม่มาอีก สงสัยลุงจะมีสาวในสังกัดครบโหล

tetete

ขอเดานะครับว่ายัยอุ๊จะเสร็จตาลุงโดยมีหมอพลอยช่วยแน่นอน

jaster ja

จัดยัยอุ๊นี่ต้องจัดหนักๆนะลุงเอาให้หลงลุงจนทำอะไรไม่ได้เลย 55 ขอบคุณมากๆครับ

xxxboyz

เย้ๆๆๆ นึกว่าตอนที่แล้วเป็นตอนสุดท้ายของภาคแรก พอเห็นมีตอนใหม่มาดีใจๆ ติดตามผลงานนะครับ

tcm12599

tulatula

ถ้าสี่คนนี้ยอมเป็นเมียลุงหมด ลุงคงหมดค่ายาอีกเยอะครับ

นาสตา

ขอบคุณครับ..ฮาเร็มพังช่างมันหาใหม่ได้5555(ลุงพลไม่ได้กล่าวไว้)

Peter Taowating

เดาว่ายัยอุ๊จะโดนคนต่อไป ตามด้วยหมอพลอยโดนดอกที่ 2 แต่งได้น่าลุ้นตามมากๆครับ ::YehYeh::

ads_s7

เรื่องเก่ายังไม่จบจะเปิดเรื่ิองใหม่อีแล้วหรอคุณลุง

gogopopo2

แรกๆผมชอบน้องนาถเพราะใสๆดี แต่ตอนนี้ผมเริ่มชอบโดนัทแล้วครับ
คือเป็นคนที่ลึกๆแล้วดีจริง
ไม่ว่าเกิดอะไรสุดท้ายก็ใจอ่อนให้ลุง

Sakdiwichai Ontong