ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง) ep. 13

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 14, 2018, 10:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

และแล้วสมิงจากเมืองมอญก็ได้สาวๆมาครองครองจนเกือบครบทั้งร้าน อิอิ 
เหลือแค่รอเวลาเช็ดบิลสาวสวยอีกหนึ่งคนเท่านั้นเอง
ได้เวลาก็จัดไปอย่าให้เสียนะครับ

Nong5670

มารอบนี้จัด้จ้าของร้านจนได้นะนายที

mongk

ติดตามมานาน เว้นระยะไปพักนึง
นึกว่าจะแห้วพี่น้ำ เจ้าของร้านซะแล้ว

zozo ja

ลุ้นนายทีจะได้ฟันพี่น้ำเมื่อไหร่

ponggunyuki2527

ห่างหายไปนานคิดถึงจังเลย สบายดีไหมเนี่ย

Pongsathorn Weerahong

นายที ลืมสาวๆที่บ้านยัง มาต่อตอนใหม่ อย่าหายไปนานนะ

grozothe

ก็ยังค้างกันต่อไป เสี่ยดันมีสายอยู่ซะนี่จะทำอะไรเป็นโดนขัดตลอด

ดีนะมาหลังวันเด็ก
ไม่งั้นของขวัญชิ้นนี้เด็กอ่านคงใจแตกกันพอดี />

nongoo144

คิดถึงไรท์มากนะครับ
หายไปนานเกิ๊นต้องกลับไปอ่านตอนมี่แล้วไหม่ ::DookDig::

8blackcross8

ขอบคุณครับที่มาต่อ หลังจากหายไปนานเลย

therasak

มาทีจัดเต็มจริง ๆ  รอคอยก็คุ้มครับ หายไปนาน ๆ นี่คิดถึงนะครับ

taton

โดนสาวทอมฉกพี่แมวไปซะได้(เสียเชิงชายเลยนะ) แต่ยังดีมีพี่ปูเตรียมมาปลอบใจแทน(แถมพี่น้ำอีกอ่ะ คนอะไร๊ชีวิตดี๊ดี มีฮิมาเข้าแถวรอ)  ::HeyHey::

Jo Tajima

nutdonut

ขอบคุณมากครับ กลับมาอีกทีเล่นนายใหญ่เลยนะ

nakataza

นายทีได้ครบทั้งร้านแล้ว ฮาเล็มดีๆนี่เอง

crazylex

สวัสดีปีใหมีครับ
ส่งสัยนายทีจะกวาดยกร้าน ว่าแต่จะมีแรงพอเหรอนี่