ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Nice Naked Relationship สืบทอดบริหาร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2018, 02:09:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oat555123

stepgu307

huley

โห ไม่จ่ายโบนัส จ่ายเป็นอย่างนี้แทน ก็ได้เหรอ ขอออฟฟิศที่สาว ๆ สวย ๆ นะครับ ขอบคุณครับ

poloxz

looga3

Barmby

freelance

june hadyai

เจอนโยบายแบบนี้ถึงไม่ขึ้นเงินเดือนให้ก็ไม่ลาออกแน่นอน

siwapeeza

nutza019

::Oops:: คลื่นลูกใหม่นโยบายใหม่ๆร้ายกาจยิ่งนัก นโยบายแบบนี้พนักงานคงจะขยันกันน่าดูทีเดียวนะครับ  ::Evil::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับผม  ::KO::

jirasakgolf7

ประธานคนใหม่ได้เหมาหมดบริษัทแหง ๆ จะมีรอดถึงพนักงานคนอื่น ๆ ไหมนะ

Wirotes Pranithanchai

ถ้าอย่างนี้ต้องมีลูกค้ามาเซ็นสัญญาทุกวันเลย

keatmano

หนุ่ม ๆ แก่ ๆ ทั้งหลายคงอยากเข้าไปทำงานที่นี่เต็มที่ ... ส่วนท่านประธานก็ต้องคอยรับพนักงานสาว ๆ สวย ๆ ทรงบี้ม มาเป็นรางวัล ... ยาคุมขายดีสะบัดที่นี่  ::HoHo::