ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน เมียต้องหัดเอาใจผัวให้ตัวเบา(จบ)

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 18, 2018, 12:09:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FLYINGPIG

สุดท้ายก็เหมายกเข่ง ท้องพร้อมๆกันเดี๋ยวก็ต้องออกไปหากินนอกบ้านอีก

สุดยอด ประทานพร

สุดท้ายก็ได้ครบทุกคน พ่อเลี้ยงที่โชคดีสุดในสามโลก

coolkid2

ขอบคุณมากนะครับ จริงๆอยากให้มีต่ออีกซักตอนสองตอนจังน้า

applej2k

แล้วจะจัดคิวยังไงหรือพร้อมกันทั้งบ้านเลย
ขอบคุณครับ

facebeer

pfrankz

akennya

dekduer55

อยากให้ทีต่ออีกสักนิดอยากรู้ชีวิตคุณพ่อฮาเร็มจะเป็นยังไง

naruto90

minemints

จบแบบแฮปปี้แอนด์ดิ้ง เหมาหมดบ้านเลย  มันเป็นอะไรที่ยอดเยี่ยมมาก  อยากให้มีภาคต่อจริงๆ

Ideology

ตอนสุดท้ายแล้ว ได้เก็บครบทุกคน จบมีความสุขมากครับ

รามา65

สุดท้าย ทั้งมุกและมินก็โดนเย็ด ฟินสุดๆเย็ดครบทั้งบ้าน

eglebudsob

hokhak

ชอบมากเหมือนกัน เรื่องในครอบครัว แนวพ่อกับลูกสาว
ได้ฟิลลิ่งมากๆ