ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 20 คนคลั่ง

เริ่มโดย cd13579, มกราคม 20, 2018, 03:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

ชอบบทในเรื่องมากครับฟินก็ฟินลุ้นก็ลุ้น...เยี่ยมมากครับ

evoo

ขอบคุณครับ
แฟนงอลต้องลากขึ้นเตียง
อิอิ

niceanglev

ฟินนนนน เชียร์คู่นี้มานาน ลงเอยกันซักที นึกว่าดนัยมันแห้วนานแล้วนะเนี่ย

getz

ได้กันเสียที นึกว่าจะดราม่าอีกหลายตอน
ขอบคุณครับ ที่สร้างผลงานดีๆ

Tanut007

หักมุมอีกแล้วครับ เรื่องราวติดตามต่อติดๆครับ
Darth Sidious

babyfinger28

ตบจูบ...สาวมายด์เลยได้เสียวสมใจ ::Thankyou::

exelier

ในที่สุดก็มา ตอนนี้ที่รอคอย
ขอบคุณมากครับ
รอเหมือนใจจะขาด

nitty46

จัดไปชุดใหญ่แทบกระอักเลือด โตซะทีนะหนุ่มน้อย เอ้าว่าแล้วก้จัดสาวสวยต่อสิครับ 5555

ข้าจะแทงเจ้า

ลุ้นตอนที่แล้วตั้งนานนึกว่าพระเอกเราจะโดนตัดหน้าซะแล้ว อย่างนี้ค่อยโล่งใจหน่อย แต่คนเขียนก็เล่นกับอารมณ์คนอ่านเหลือเกิน ลุ้นกันสุดๆไปเลย

taka95

เล่นหนักเล่นแรง ดนัยตอนนี้โหดมาก แต่ในที่สุดก็ได้น้องมายด์เสียที

namnami

crazylex

มาตามฉากได้เสียของพระนางรุ่นเล็ก

spty24

ดนัยยยยย โหดสัสรัสเซียมาก ลุ้นมาหลายตอน ได้กันซะที 

benzuker

มาสักทีรอนานมากๆเลยครับ ลุ้นว่ามายยังไม่โดนนะ

เคียว

เพิ่มเริ่มอ่านตอนี้ตอนแรก จะค่อยๆ ขุดตอนแรกๆอีกที