ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

squeeze - เจิน (รีไรต์ แนวปัญหาครอบครัว)

เริ่มโดย footswitch, มกราคม 25, 2018, 12:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

แบบนี้อาจจะมีใครสักคนที่แอบมีกิ๊กนอกบ้านแน่ เป็นได้ทั้ง2คนเลยหรือจะไปไกลถึงสวิงกิ้งอาจเป็นได้ เช่นกัน

suezs0000

ชอบๆ มาแนวนี้แหวกแนว สไตล์แต่งกันฒานานต้อ.มาทำความรู้จำกแบบจีบกันใหม่หลังมีลูกแล้วเนี่ย

peddo

ให้คะแนนเต็มเลยครับสำหรับเรื่องเสียวที่ไม่เน้นบทเสียว ชอบบุคลิกแบบต้นมากเลย น่าจะเป็นเพื่อนที่ดีได้เลย คุณมูนี่ท่าจะโชคดีมาก ได้สองสาวคู่ซี๊นี่ วันๆคงจะยิ้มกริ่มได้ตลอด ขอบคุณครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

jachal

thetalongtong

สรุปวังไงเนี่ยเรื่องนี้เป็นเรื่องแต่งว่าแต่งเรื่องใช่ป่าวครับขอบคุณครับ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

เหมือนการเล่าเรื่องส่วนตัวของผู้แต่งเลยครับแต่ก้ออ่านได้อารมอีกแบบครับ

phaii

อิทธิพล ทบชา

ปัญหาครอบครัวมีทางออกเสมอครับ เรื่องนี้อ่านไปดีก็ถือว่าเป็นการบรรยายได้เรื่อยๆแบบไม่เน้นฉากพิสดารเเต่ก็ชวนให้ติดตามได้ตลอดครับผม

tamsabai

pukky140213

ชอบอ่านการเล่าประวัติของตัวละครเกริ่นนำก่อนถึงฉากเสียวๆมากครับ อ่านแล้วได้จินตนาการตาม ได้ความสมจริง ขอบคุณผู้แต่งครับ

starfucker

review1972

อ่านแล้วเพลินดีครับ เป็นธรรมชาติมาก

myidol

เกือบได้ใจแตก ดีที่ไอ้หล่อมากับแฟน เรื่องกามนี่ล้อเล่นไม่ได้ ยิ่งใครขี้เงี่ยนหรือเก็บกด กู่ไม่กลับแน่ๆ

parknokia