ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

op4911338

รุ้สึกสงสารอิคู่รักแฮะ!! แต่นะแมร่งก็ปากดีจิงๆ

tom053795786

เจ๋งครับ เรื่องนี้ยังไม่เคยเจอเลย 555 งานดีครับงานดี

poloxz

lolicon

หือออออออออออ  ผมบอกกงๆเลยนะฮะ

อยากได้นาฬิกาอันนี้ที่สุดเลยคร้าบบบบบบ

จะไล่ฟาดให้หมดบ้านหมดเมืองเลย เด็กๆน่ารักๆซิงๆเนี่ย ฮี่ๆ+

ขอบคุณนะคร้าบบบบบ

คำถามตอนท้ายนี่

อย่างแรกจะเอาไปใช้ทำให้ตัวเองรวยแบบสุดๆ

และ

อีกเรื่องก็คงเอาไปไล่ฟาดสาวๆ ฝากลูกนี่แหละฮะ

จะสาวเต็มวัย หรือ จะเด็กๆน่ารัก พ่อจะฟาดให้เรียบ เปิดซิงให้หมดไปเบย ฮี่ๆ+

นี่ถ้าใช้ย้อนเวลาได้ด้วยจะดีมากๆนะครับเนี่ย

ตำรวจๆจับเลยครับ หมอนี่แหละ คนร้ายชัว ไม่ก่อคดีวันนี้วันหน้าทำแน่ๆ  ::Ajark::

nano1234

นาฬิกาแบบนี้มีขายที่ไหน จะไปซื้อมาใช้บ้าง

Ae Haha

the013

kenata

เป็นเรา เอาไว้ หาเงินใช้ดีกว่า น้า
ถ้ารวยๆ แล้ว ค่อย หาสาวๆ มาฟัดเล่น คงไม่ใช่เรื่องยาก

ปล.ถ้าย้อนเวลาได้ ด้วย ล่ะ แจ่ม แน่ๆ

keatmano

อยากเดาอยู่ 2 แบบ ...
แบบแรก ... ใช้ไปเรื่อย ๆ จนในที่สุดตัวเองแก่หง่อม หมดสภาพ
แบบสอง ... ตื่นขึ้นมาใน รพ. เป็นผัก ทุกอย่างที่ทำเป็นแค่ฝัน

ไม่ตรงสักข้อแฮะ... ไม่ไหว มีเครื่องหยุดเวลาแบบนี้ สาว ๆ เละหมด
ภาพสีสวยดี ยาวดีอีกด้วย ไม่รู้มีตอนต่อหรือเปล่า  ::HoHo::

Boran Mark

ซากาโมโต้เนี้ยะใช้เวลาไปเรื่อย ๆ แล้วจะแก่เร็วกว่าคนอื่นหรือปล่าว แต่ก็เหมือนฝันของเราด้วย 55

HypN♥s

555 มันส์ดี สงสัยเป็นความฝันของพวกตัวหื่นทุกคน

แต่สมัยนี้สงสัยจะทำได้ยาก เพราะกล้องวงจรปิดเต็มไปหมด คงโดนจับประหารแน่ๆ  ::Sweat::

เวลาหยุด กล้องก็ต้องหยุดด้วยสิท่านฮิป  ::HeyHey::

เออ...ช่าย แบบนี้ต้องจัดซักหน่อยล่ะ  ::DayDream::

superdo

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
(ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)