ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BKK->CNX

ระหว่างเอาก็กดนาฬิกาให้เดินต่อเลย สาวงงตาแตก 5555+

subjang

xonly-1867

ผมว่าลุฃเป็นคนตลกนะส่งทุกมุข โชคร้ายที่เจอลุง แต่ลุงโคตรโชคดีเลย 555

tony1234

aprilz

ไอเท็มในฝันชัดๆ แต่ลุงตัวซีดละมั้งจัดไปเยอะขนาดนั้น

momojr

ซานต้าครับ คริสมาสต์ปีนี้ผมขอ นาฬิกาแบบนี้ซักเรือนนะครับ

xfreestylex

ลุงนี่เฬวบริสุทธิ์ จริงๆ แล้วนาฬิกามีผลข้างเคียงไหมเนี่ย? ลุงจะไปแก้แค้นแฟนตัวเองไหม?

por774

เดี๋ยวกลับมาตอบใหม่นะ ขอไปเดินหาที่สดุดเหมาะๆก่อนนะ เผื่อฟลุ๊คมั่ง....
กลับมาแล้ว สมมุตินะ ถ้าเกิดมีนาฬิกาแบบนี้ ผมจะเดินเข้าทุกธนาคาร ทุกร้านทอง เอามาไม่ต้องมากที่ละนิดที่ละหน่อย คนจะได้ไม่สงสัยว่าของหาย รวมได้เยอะก็ถึงเวลา..happy endings

ITADAKIMAS

หยุดเวลานี่มันระดับตำนานจริงๆ ไม่เบื่อเลย  ::Thankyou::
/ ฝากลูกผมด้วยนะคร้าบบบบบ