ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอย คุณหนูร่านสวาท ตอนที่ 8

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 27, 2018, 03:07:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiat224

สงสารลุงแกนะครับ ต้องมาเหนื่อยกะคุณหนูพลอยอีกเยอะแน่เลย

สุดจัด

เสร็จลุงจนได้ ลุ้นตั้งนานว่าจะโดนใครก่อน

กฤษดา บุญมา

เละแล้วลุงหนานก็พิชิดใด้สำเริด

sajjaint

[email protected]

น้องจอยกว่าจะเสร็จลุงก็นานโขนะครับ แต่คุ้ม

วิเชียร เขาหลวง

อย่าค่ะลุงหนานจอยขอร้องหละปล่อยจอยไปเถอะนะ อ้อเข้าปากช้างแล้วมีหรือที่ลุงหนานจะปล่อย

muza5

::YehYeh:: โดนแล้วคุณหนูจอย สบายลุงหนานละ

jamebank

ทำไมเสร็จไวจัง เกิดอะไรขึ้น ตามไปดูลุงหนาน

Nat123

ในที่สุดหนูจอยก็โดนจัดการ ดูแล้วลุงคงไม่จบแค่รอบเดียวแน่ๆ

beeract0

สุดท้ายก็เป็นลุงนานตัวแสบได้สาวจอยก่อนเพื่อน

amorn niemgerd

อมร

kaijaaaa

windy007

แทนที่จะโดนเฟริส ดันมาโดนตาลุงแทน ผิดหวังเล็กๆ

jackkie

ลุงหนาน โชคดีเสียจริง ลุ้นว่าหนูจอยจะเอายังไงดี อารมณ์ ความรู้สึกผิดชอบแบบนี้ เขียนได้สนุกดิบๆดีครับ