ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jw4321

สาวใช้แบบนี้ ใจละลายแน่ๆ จะเรียนรู้เรื่องไหมครับ

dreamlost

เธอแค่ไม่ได้คิดอะไรเลย

ทำตามหน้าที่ อย่างเต็มที่แค่นั้นแหละ

impos007

ลายเส้นเปลี่ยนไปพอสมควรเลยนะนี่ ผมคิดว่าน่าจะเป็นข้อ2

perirot

ถ้าตามอ่านจากตอนเก่า1-2 จะรู้ได้เลยว่าน้องเมดนี่ ยังไงก็ได้ 5555

mnakubkit

ก็คงรักพระอกจริงๆนั่นแหละ แต่จะใส่ซื่อไปหน่อย วิธีแก้ปัญหาเลยมีแค่วิธีเดียวมั้งครับ

deadtime

แหม่ ๆ ๆ กูจะสงสารนางดี หรือสงสารผช ที่ไม่ค่อยมีบทดี

Glauca Servant SK

ผมเดาว่าน่าจะอินโนเซนต์เพราะตอนลบไฟล์แาจารย์มันบอกว่าลบลงขยะหมดแล้วนางก็มองไปที่ถังขยะในห้องอาจารย์

HaoMaRu

นางเอกน่าจะออกแนวอิโนเซนต์ซะมากกว่า หรือว่าจะแอ๊บฟ่ะเนี่ย

testseven

1.ที่ทำมาทุกอย่างนี่เพราะเธอรักพระเอก (ดูจากตอนที่พระเอกให้แว่นสิ,ที่ยอมไอครูอ้วนก็เพราะกลัวพระเอกซวยเรื่องรูป,
รวมถึงตอนนี้ด้วยที่บอกว่าการตอบแทนแต่จริงๆแล้วก็เพราะว่าหมอนี่ได้ช่วยพระเอกเรื่องกระเป๋าตังที่บอกว่ามีของสำคัญในนั้น
(สรุปว่าที่จริงแล้วเธอแสนดี น่ารัก ซื่อสัตย์กับเจ้านาย ยอมได้ทุกอย่างเพื่อพระเอก (โลกสวยมาก 55)))
2.อินโนเซ้นท์ ซื่อบื้อนิดๆ มองโลกในแง่ดี เป็นได้ทุกอย่างทั้งเมดและเพื่อน พร้อมจะแบ่งปันความรัก(และเซ็กส์)ให้ทุกคน

สำหรับผมคิดว่าสองข้อนี้รวมกัน เธอไม่น่าจะรักนายน้อยขนาดนั้น แต่ความซ่อสัตย์แต่นายน้อยของเธอน่าจะมี(น่าจะออกแนว เจ้าของชีวิต มากกว่ารักแบบชายหญิง) และก็ไม่ใช่ไม่รู้อะไรเลย แต่เธอน่าจะมีความสุขที่เห็นคนอื่นมีความสุข (แม่พระเกินไปหรือเปล่าเนี้ย)

Steveinw23

เป็นเรื่อง ที่น่าติดตาม เรื่อง 1 เลย ขอบคุณผู้จัดหามาให้นะครับ

STEP X ASIA CHIANGMAI

กลับไปต้องลองบันทึกของตัวเองบ้างจะหาสวยๆเขียนลงไปเยอะๆคนเดียวไม่คุ้ม.

jachal

ตามเฝ้าดูแล้วเขียนเรื่อง จนกลายเป็นจริงได้

kaoru kita

::Glad:: อยากจะซุกด้วยคนว่าแต่ใส่แว่นแล้วยังมองไม่ชัดอยู่เหรอ

ridervvv1

BDragonWar

ไมยอมทำกับคนอื่นง่ายจริงๆ 

ผมว่าแอบร่านแน่นอนอะ
BDragonWar