ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 13 ปราบหุ่นหนังอาคม

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, กุมภาพันธ์ 23, 2018, 10:53:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noonut

ป๊อดจะไปช่วยเสี่ยเจียง ได้มั๊ย แจงหุ่นxxxมาก

wsxc

สมปอง บุญ

รีบกลับบ้านด่วนทางบ้านเกิดเหตุแล้ว ป็อด

durocman

ชิต มีหุ่นหนัง  แต่ป๊อดมีเอ็นเสกเข้าท้องได้ เจ๋งกว่าเยอะ

shouwazz

ชอบบทรักของแจนมากครับ. หวานซะจนอิจฉาตาร้อน

pomanmoo

ถึงเวลาโชว์เทพแล้ว ป๊อด
หวังว่า ป๊อดจะกลับมาช่วยเสี่ยทันนะ
งานงอกอีกเเล้วจะเคลียสกับคุณหลิวยังไงล่ะป๊อดเอ้ยย

maddog007

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นแหละ วิไลไม่เหลือแน่
::HoHo::

××Mon××

หุ่นหนัง จะทำได้สำเร็จป่าวน้อ ถ้าสำเร็จนี่เรื่องน่าจะวุ่นแน่นอน

us3r

อ้าว ป๊อดไม่อยู่ จะช่วยเสี่ยได้เหรอเนี่ย

coolkid2

น่าจะมีฉากหนิงกับแจงพร้อมกันด้วยนะครับ 555

yoyoman

รีบกลับบ้านเถอะป๊อด  งานงอกแล้วเดี๋ยวจะไม่ทันช่วยเสี่ยเจียง

ชัยทัต บรรณกิจ

เปลี่ยนจากโหมดเสียวมาเป็นโหมดบู๊ได้เนียนมากครับ

denchai phadungnuk

applej2k

ยังฝึกวิชาได้ไม่เท่าไหร่เองไม่น่าจะสู้หมอผีไหว

pezeus

ในที่สุดป๊อดก็ทีคู่ต่อสู้มาแล้ว นายต้องตั้งใจแล้วนะป๊อด ไม่งั้นจะซวยเอาได้นะ