ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hayashida Toranosuke]Wakeari Bukken ni Ki o Tsuketeของถูกไม่มีดีของฟรีไม่มีในโ

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:52:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

ว่าแต่พิสูจน์กับเพื่อนเยอะไปรึเปล่า ถึงกับตรวจสอบว่ามีมดลูกรึเปล่า
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Crypt

jj jj

สงสัยจะติดใจไม่อยากกลับร่างเป็นผู้ชายซะแล้ว คิดๆๆดูว่ากำลังทำๆๆอยู่ร่างกับเป็นผู้ชายจะทำยังไง 5555

possionseul

ดีนะไม่ไปมั่วกะผู้ชายคนอื่นด้วย แต่มาหมกตัวอยู่ห้องนี้อย่างเดียว 5 5 5+

game2539

ถ้าสุดท้ายดันกลับร่างเดิมแล้วติดใจพระเอกนี้แค่คิดก็สยิวแล้ว

HK

เข้าสุภาษิ เพื่อนกันมันดี ถ้ามีห้องแบบนี้ กระเทยคงหมดโลกแง่มๆ ::Glad::

drof666

ถ้าเรื่องจริงนี่ยังไงก็ไม่กล้าเอาแน่ๆ เพราะมันเคยเป็นผู้ชายมาก่อน ::Ajark::

as72340639

civil2

อ่านแนวนี้แล้วสงสัยทุกที ถ้าเป็นเพื่อนเรา เราจะลั่นปล้ำมันแบบนี้ไหมนะ

kapomman

จบแบบนี้ก็ยังดีกว่าแบบที่ตรูคิด  แบบว่ากลับมาเป็นผู้ชายเกิดติดใจอยากขุดทองนี่  ::Horror::

(จิ๋ว)

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:08:26 หลังเที่ยง
รู้สึกเหมือนหลงทางมา ยังไงชอบกล 5555
มันคงไม่ใช่คำสาป  หรือถ้าเป็นคำสาป ก็คงจะหาวิธีแก้คำสาปกันผิดวิธีแล้วหล่ะ
คำสาปมันถึงไม่หายไปสักที  ::Oops::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

ยังมีออีกหลายเรื่องแนวนี้นะเจ๊จิ๋ว ชอบมะๆๆ ชอบม้า

ชอบนะคะ แต่ไม่แสดงออก  ::Oops::
::DookDig::  5555  แต่ว่าป๋าอย่าเพิ่งลืมหนูนะ  หนูวุ่นวายมากช่วงหลังนี่
วุ่นจนอยากจะลาออกแล้ว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

top314007

้ห้องคำสาปแบบนี้พวกที่อยากเป็นหญิงรีบมากันแน่ 555   ::Evil::
แบบนี้พูดได้ว่า เพื่อนกันมันดี ::Horror:: ขุดทองชัดๆ

coconut

เพื่อนกลาวร่างเป็นสาว แถมเป็นสาวสวยเสียด้วย โชคดีสุด ๆ

Daft Punk

เพื่อนกันก็มันแบบนี้แหละ   ::HoHo::
ติดนานๆ ติดตลอดไปเลย.... ดูเหมือนจะติดใจ