ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

ป๊อดด มาช่วยวิไลด่วนๆๆเลยย อย่าให้ผู้ใดมาทำร้ายคนในฮาเรมม

plumkin

ขอบคุณครับ อ่านบทไสย์เวทแล้วนึกถึงเรื่องรักยมเลย 

SaintR

gongsaad

nimitr.th

sarozzero

หลืวนี่เป็นสาวซึนเดเระหรือไงกัน เพิ่งต่อว่าไปแต่พอคับขันก็เรียก
หาป๊อดซะงั้น ด้านการต่อสู้ก็ชนะอย่างสวยงาม เริ่มสงสัยว่าอดีต
ชาติของป๊อดเก่งขนาดไหนกันส่วนการโจมตีครั้งต่อไปหนักสุดๆ มีทั้งไสย์เวททั้งปืน คงชนะไม่ง่าย  แล้วยังต้องไปช่วยคุณวิไลอีก

reaperofvirgin

เอาแล้ว ป๊อดจะมาช่วยทันมั้ย พวกตัวร้ายต้องโดนกำจัด

gritkin

ปั้นให้เก่งๆไปเลย จได้สร้างฮาเร็มใหญ่ๆ  55555

samsung014

สุดยอดเลยครับ มีทั้งคาถา มีทั้งกสิน ครบเครื่องจริงๆ

abcxyz

งานนี้โหงพรายก้อมา...สู้กันด้วยไสยเวทสนุกมากครับ......แต่วิไลจะโดนซะแล้ว จะรอดมั๊ยนะ

tdt14023

อยากให้ป๊อดไปช่วยคุณนายวิไลให้ทันด้วยนะเนื้อเรื่องสุดยอดมากครับมีทั้งบู้มีทั้งเสียวมีทั้งความดราม่าอีกด้วยอย่างนี้ไม่รู้ว่าต่อไปคุณหลิวจะยังเกลียดนายป๊อดของเราอยู่อีกหรือเปล่าไม่อยากให้นายป๊อดต้องมาเสียใจเพราะคุณหลิวอีก ::Dozy::

อีกา

คุณวิไล จะโดนจัดท่าไหน คิดแล้วเสียวจรึงๆๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...การต่อสู้ด้วยไสยศาสตร์จากภูติปลัดขิก จนทำให้ลืมนึกไปเลยว่าปลัดขิกตนนี้เป็นฝ่ายขาวหรือฝ่ายดำ

alexis sank

ป็อดชาติก่อนทำบุญด้วยอะไรนี่ สำเร็จวิชารัวๆเลย