ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 14 พิชิตโหงพราย

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 04, 2018, 12:21:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

ป๊อดจะช่วยคุณวิไลทันมั้ยเนี่ย แล้วไหนจะพวกชิตที่มารออยู่นอกบ้านอีก คิดแล้วเหนื่อยแทน

intanianoi

ป้อดเริ่มเข้าโหมดการต่อสู้แล้วสิ มันส์

amlan

::Touchy::p ผมงงนะ การต่อสู้ด้วยคุณไสยคนที่ไม่ได้ร่ำเรียนมาไม่น่าจะเห็นได้ อย่างมากก็เห็นเหมือนอากาศแปรปรวน

2kidding

forzakhan

ฉากแอคชั่นสนุกสุดๆ และก็ลุ้นฉากเลิฟซีนของวิไลด้วย น่าติดตามค่ะว่าป็อดจะมาทันไหม

Jo Tajima

::Ahh::พระเอกเราจะช่วยให้คุณวิไลได้ไหมเอ๋ย

Ranai Soomprasert

ถึงกับต้องสมัครสมาชิกเข้ามาต่อเลยครับ อยากรู้ป๊อดจะเก่งแค่ไหน

starfucker

PJJ

ขอบคุณมากครับ

•====================================•
11/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 11/3/2561 ~11/9/2561 }

•===============================================•

pimmy121

ป๊อดคนดี ต้องได้รับสิ่งดีๆ แม้แต่คนโหงพรายยังมีเมตตา เอาหล่ะรีบไปช่วยคุณวิไลเถอะ อย่าให้คนชั่วลอยนวล

sozoso

ขอบคุณมากๆครับ เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นทุกตอน อ่านสนุกมากๆเลยครับ รีบๆ แต่งตอนใหม่มาไวๆนะครับใจจะขาดด ::WooWoo::

Louis Pangsri

งานนี้ป๊อดเจอศึก2ด้านเลย เอาตัวรอดไปช่วยทุกคนยังไงเนี่ย

พง ใจดี

เชิดกับวิไลคงจะเสียว ป๊อดมาช่วยไม่ทันแน่

tacklove

ตั้งใจเฝ้ารอการมาของป้อดแต่ละตอนนี่บอกเลยทรมานมากๆ แต่ก็ยังดีนะที่ผู้แต่งไม่อู้จนเกินงาม ขอบคุณนะครับ...สำหรับตอนนี้สิ่งที่น่าเป็นห่วงที่สุดก็น่าจะเป็นขบวนของนายเชิดที่ยกกันมาพร้อมอาวุธครบมือ แบบนี้น้าขลิกจะช่วยป้อดยังไงล่ะนี่

mitapa