ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Inori] Ninshin Inokori Jugyou ท้องช่วยชาติ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2018, 03:04:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

ki22

ryu

ทำไมตอนเรียนไม่มีนโยบายแบบนี้บ้างเนี่ย
น่าสนใจจริงๆ

strikef.

ขอบคุณครับ กิจกรรมดีต้องส่งเสริมให้มีในทุกประเทศทั่วโลกซะแล้ว สุดท้ายก็ได้แฟนกลับบ้านทุกคน สาวๆ ก็ไม่ต้องขึ้นคานด้วย เป็นอะไรที่ยิงปืนนัดเดียว ได้นก 2 ตัวอย่างแท้ทรูจริง 555

thegift52

โอ้ยยยย โรงเรียนนี้อยู่ไหน จะไปสมัครเรียน
แล้วจะมียุคนี้จริง ๆ รึปล่าวน้อออออ

อย่างกับช็อปช่วยชาติเลย แต่แบบนี้ดีกว่าเยอะ

23pompompom

hint.dusadee

ว่าแต่ใครเป็นพ่อเด็กจะรู้ได้ไงหล่ะนั่น

kitmer01

โรงเรียนนี้มีอะไรให้ช่วยติดต่อมาได้นะ จะไปช่วยเพิ่มประชากรให้ได้อยู่

DarKSiDeIID

โดนแบบนี้ ไม่ท้องก็ไม่รู้จะว่าไงล่ะ ขอบคุณครับ

thenefilim

batdzize

ที่เราอ่านการ์ตูนแล้วรู้สึกดี  ก็เพราะมันมีเนื้อหา  แบบนี้นะแหละ เนื้อหาที่โรคแห่งความจริงหาได้ยาก  แต่หาได้ที่นี้

kuroneko

lordofthetwo

นโยบายนี้ ผมจะย้ายประเทศไปเรียนเลยครับ

apichart nakowong

สงสัยประชากรต้องล้นโลกแน่ถ้าผมเป็นพ่อพันธุ์