ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Next-Door Neighbor พูดไม่ค่อยเก่งแต่ก็รักเป็น[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 15, 2018, 07:03:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

as72340639

jittipat

เนื้อเรื่องไม่หวือหวาแต่ว่าสนุกมากๆเลยครับ ชอบๆความเนิบแบบนี้

biggiggog

ดูเรียบง่าย ไม่หวือหวา ค่อยเป็นค่อยไป
แถมพระเอกยังเซฟเซ็กส์ ใส่ถุงซะด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

nekki

ผมชอบระยะเวลาในการดำเนินเรื่อง ใช้เวลาสร้างปติสัมพันกันระหว่างนางเอกกับพระเอกคอนข้างนาน ไปมาหาสู่ทักทายกัน จนเป็นความรักก่อนจะ ก็จะhappy 

อีกอย่างตอนนแรกนึกว่าจะจัดตั้งแต่นางเอกช่วนเข้าห้องตั้งแต่รอบแรกละ

ชีิวิตจริงก็น่าจะเป็นแบบนี้ ไม่งั้นก็คงเข้าคุกข้อหาเมาแล้วลวนลาม
  ::Sweat::

kitti000

สานสัมพันธ์แบบนี้ Happy Ending ดี แล้วแบบนี้จะยุบห้องมาอยู่ด้วยกันรึปล่าวหว่า  ::Hmmm::

wizzyboyz

ชอบเลยครับ ทั้งเนื้อเรื่องทั้งลายเส้น อ่านแล้วทำให้นึกถึงสมัยอยู่หอเลย คิดถึงสาวข้างห้องแต่เสียดายเค้ามีผัวแล้ว 555 ขอบคุณที่แปลครับ

exsoldier

::WooWoo:: ::WooWoo:: ::WooWoo:: นี่สิ นานๆทีเรื่องเรียบๆแบบนี้ก็จรรโลงใจดีแท้ ตอนแรกคิดว่าจะเสดตั้งแต่ คืนแรกซะแล้วว  ขอบคุณมากนะครัสส  ::WooWoo:: ::WooWoo:: ::Shy::

TanukiKen

พระเอกดื่มเหล้าเพื่อกลบเกลื่อนว่าเมาเหมือนกันเรอะ
หรือว่าเพื่อ เอาก็เอาวะ

noohun

แวบแรก คิตาฮาระซังนี่ คิโนะชัดๆ
เรื่องนี้ดีตรงที่ใช้เวลาสนิทสนมกันนานพอดูกว่าจะได้กัน แหวกจากหลายๆเรื่องที่ไม่กล่าวถึงหรือเจอหน้าปุ๊บซั่มเลยอย่างเห็นได้ชัดเลย
ดีงามครับ

itiuimi

ชอบแนวนี้มากเลยครับ มีสตอรี่ ให้ติดตาม ไม่เหมือนเรื่องอื่นๆ มาถึงใส่กันเลย

keatmano

เป็นเรื่องที่ไปตามธรรมชาติของชายและหญิงที่ดีเลย ค่อย ๆ สร้างเสริมความสัมพันธ์ซึ่งกันและกัน ต่างฝ่ายต่างอยากรู้จักกันแต่ยังไม่สามารถหา "เรื่อง" ให้เริ่มได้ ... กุญแจหายในคืนอันหนาวเหน็บถือเป็นจุดเปลี่ยนของทั้งคู่ทีเดียว ... ดีจังสำหรับชีิวิตคู่ของเพื่อน หรือ คู่ชีิวิตในอนาคต ... เพิ่งเห็นฝ่ายชายสวมถุงยางด้วย ::HoHo::

Boran Mark

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ