ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..4

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 16, 2018, 03:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พวกคุณคิดว่าภาจะขออะไรจากผม?  

1.ขอให้พาเธอไปเที่ยวต่างจังหวัด
36 (21.1%)
 2.ขอให้ลุงใหญ่กลับมาทำงาน
135 (78.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 171

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 19, 2018, 05:03:22 หลังเที่ยง

teerawatc

ผลโหวตให้ ลุงใหญ่อย่างล้นหลาม ผมเดาว่าที่ลุงใหญ่มากระซิบกับภาน่าจะ เป็นเรื่องที่แอบเห็นภาใช้ของปลอมช่วยตัวเอง

แล้วลุงคงออกอุบายว่าจะเข้ามาช่วยเหลือให้ภาคืนดีกับสามี  เท่าที่อ่านรู้สึกว่าภารักสามีและไม่คิดนอกใจ 

ครั้งก่อนเพราะพลาดพลั้งจากเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝัน (เพราะสามีเป็นใจให้เกิดด้วยส่วนหนึ่ง)  ส่วนเป้าหมายของลุงใหญก็ต้องติดตามต่อไป

..............+2 money  ::HeyHey::
นีอีกคนมีส่วนร่วมที่ดี ต้องเปย์กันไปจร้า

surway2532

กดโหวต2ไปคับ อยากให้ลุงใหญ่กลับมาสานฝันของตัวเองให้เสร็จสมเอ้ย....ให้สำเร็จ

mspeed

akennya

neoglaradar

ผมโหวตว่า ขอให้พาเธอไป ตจว.
เพราะแอบคิดว่า ถ้าโหวตให้ลุงกลับมาทำงาน น่าจะทื่อไปครับ น่าจะมีอะไรซ่อนเร้นนนน

เอาจริงๆนะครับ
วิธีนี้ โคตรลุ้นเลย
ตื่นเต้นที่จะรออ่านตอนต่อไปมากๆ
เป็นกำลังใจให้ครับ

clickkuu

หนูภาติดใจคนสวนแล้ว เจอชุดใหญ่แน่ๆ

Top28387

ตื่นเต้นๆ เรื่องราวชวนติดตามมากเลยคับ ขอเลือกข้อ 2 เหมือนกันคับ ชวนลุงใหญ่กลับมาทำงาน น้องภาโดนอีกแน่นอน อิอิ

สถาพร

เฒ่า

pp0005

kai1957ac

ข้อ 2 ครับ เพราะคุณภา อาจจะโดนลุงใหญ่ขู่ว่าจะเปิดเผยความลับอะไรบางอย่าง ครับ

readinggg

thinks

ขอโหวต 2 ก่อนครับอยากเห็นชัดๆว่าลุงแกเสียบจริงมั้ย

jarern532

สงสัยขออืกคนแน่ๆเลย ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

alatar

2.ขอให้ลุงใหญ่กลับมาทำงาน แน่นอน