ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 48 : แรงปรารถนา ตัณหา และราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 19, 2018, 11:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sthanya

ba1na2

ลุงต้องซ้ำหมอพลอยอีกนะครับ
น้องลูกขวัญ น่าตามอีกคนนะครับลุง
รอติดตามผลงานท่านครับ ขอบคุณครับ

arsenyo

รอมานานครับผม สมใจอยากละ รอฉากหมอพลอยด้วยคนครับ น้องขวัญสุดน่ารักด้วยอีกคน จะว่าผมหลายใจก็ได้นะ แต่ผมรักทุกคน

Ben Pookra

ตอนนี้มายาวสะใจคนอ่าน
ลุงพลท่ทางจะแย่ งานเข้า
คุณหนูคนใหม่จะเสร็จลุงพลอีกไหม
น่าติดตาม

Mhokkk

autsawin sathitwat

นี่หมอพลอยโดนแค่ครั้งเดียวยังฝังใจขนาดนี้ ถ้าโดนซ้ำละก้อเลิกคุย พลีกายถวายตัวเลย

biggiggog

ตาลุงยังไงก็เอาตัวรอด
ลุ้นหมอพลอยดีกว่า
ว่าพวกจะเล่นแบบไหน ::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

archkang2520

papa969

นึกว่าลืมกันแล้วครับมีตัวละครใหม่มาอีกแล้วลุงจะไหวไหมอายุเยอะด้วย

Joker CMU

ลุงพลเจอแค่ 2 ถึงกับหมดสภาพเบย ถ้ามากันครบๆอาจถึงตายคาอก

Debaker Singlek

รอนานมากเลยนึกว่าจะไม่มาไม่มีให้อ่านอีกแล้ว กลับมาแถมมีภาพปลากรอบน่าๆๆๆให้ดูฟินไปอีก ขอบคุณๆๆ

tigereac

ลุงพลจะทำยังไงละทีนี้ จะหาทางออกเรื่องพิมมี่กับสองสาวยังไงดี

lahm

kvachira

solofancy2

หมอพลอยจะไปหาลุง หรือจะโดนเจ้าบอยก่อนกันแน่
ขอฉากหมอพลอยแบบโหดนิดนึงได้มั้ยครับ