ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 50 : อดีตชาติของลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 23, 2018, 08:59:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบนางเอกคนใดในเกมรักภารโรงเฒ่า ภาคแรกนี้ครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
70 (17.3%)
โดนัท ณิชา
89 (22%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
43 (10.6%)
นาถ นาถลดา
20 (5%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
178 (44.1%)
อุ๊ หทัยรัตน์
4 (1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

manu111

spr566

ว้าว เข้าข่ายบุพเพสันนิวาสของหมื่นพลกับออเจ้าทั้งหลายในฮาเร็มรักชาติปัจจุบันเลยนะเนี่ย

knight18

ขอบคุณครับ ผมงี้อิจฉาลุงพลมากๆเลยพับผ่าซิ

~De[]tH_[N]oTe~

::Yes!:: ตอนหน้าจะเกิดการรวมตัวบรรดาเมียและว่าที่เมียโดยไม่ได้นัดหมายข้างเตียงลุงใหมเนี้ย  ::HoHo::

xxxboyz

พลังวิเศษของลุงคืออะไร เป็นคึกคักไม่มีหมดน่าจะดีจะได้ไว้จัดการกับ 12 นางฟ้า

ruby alvarado

งานนี้มีสนุก บรรดาเมียๆของตาเฒ่าพลมาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย ::HoHo::

tantawanjames

ีรวมพลเมียลุงพล ลุงเอ้ยจะงานเข้าไหมเนี่ยเล่นมาซะพร้อมกันเลย

suriyamahajit

popeye

จริงๆ ชอบทุกคนนะครับ
แต่รักน้องนารถ เป็นพิเศษ

Somkiat Ruangsubvilai

ถึงเวลาหมอพลอยหึงยาย ุ๊แล้ว สงสัยงานนี้ต้องจัดซักสองตอนถึงจะสนุก เอาเป็นหมอพลอยแพคคู่กับยายอุ๊นะครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ขอลุงพลอย่าเพิ่งเป็นอะไรนะ จัดการยายอุ๊จอมยุ่งก่อน

okai

procha

ท่านท้าวชุมพลศักดา งานนี้ สวรรค์แตกแน่ๆ มองหาทางออกแก้ยากแร้ววว  ::Pull::