ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 50 : อดีตชาติของลุงพล

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 23, 2018, 08:59:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบนางเอกคนใดในเกมรักภารโรงเฒ่า ภาคแรกนี้ครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
70 (17.3%)
โดนัท ณิชา
89 (22%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
43 (10.6%)
นาถ นาถลดา
20 (5%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
178 (44.1%)
อุ๊ หทัยรัตน์
4 (1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 404

naitoom

ที่ตาเฒ่ามีเมียตอนแก่ เพราเป็นวิบากกรรม แสดงว่านางฟ้าทั้ง12นางต้องสร้างบาปกรรมไว้กับตาเฒ่าในอดีตชาติบนสวรรค์

pukky140213

ตาลุงกินเรียบ หายป่วยไวๆนะรอลุงมาโชว์บทเสียวๆอยู่

kungkrub

ตอนนี้เมียแค่ 5 คน ยังปวดหัวเลย ถ้ามาครบ12คนคงวุ่นวายน่าดู  ::HoHo:: ::HoHo::

babbom

อิจฉาลุงก็อิจฉา แต่ตอนนี้แหละ ลุงพลจะทำยังไง บรรดาเมียๆ กำลังจะปะกันแล้วเด้อ

g9898

สงสัยเป็นวันสำคัญ ที่มาพบปะกันโดนมิได้นัดหมาย ::HoHo::

shevchenko55

หลังจากโหวตแล้วถึงรู้ว่าบอสของภาคคะแนนำลิ่วเลย ตอนแรกกะจะโหวตบอสเหมือนกัน แต่ชอบน้องนาถมากกว่านิดนึง ฮา
ขอบคุณท่านนาโต้ครับ ผูกเรื่องได้ดีมากๆเลย

คนลวง ไม่ชอบ

::YehYeh::

•=====================================•.
25/3/2561

มักง่าย Emoเปล่า ผิดกฎ-กติกาการตอบของ เวป
แบนถาวร { 25/3/2561 }

•=====================================•.

dwarf

ขอบคุณครับ..บรรดาเมียๆลุงพลมารวมตัวเจอกัน...อะไรจะเกิดขึ้นมิอาจรู้ได้  เหนื่อยใจ  แทน

อดุลย์ งาม

::Glad::ตอนนี้มันตอนแหล่งรวมเมียๆของเสือพลเลย  555 ไงต่อน้อต่อไป

zaza065

โถลุงดูทรงแล้วน่าจะซวยหนักว่าแต่พลังพิเศษที่ลุงมีคืออะไรหรอครับ สปอยทีได้ไหมครับอยากรู้จริงๆ

hanabombam

โอ้นี้มันวันอะไรกันนะ บรรดาเมียๆ ท่านผู้เฒ่ามารวมตัวกัน  ::HoHo:: แต่น่าจะรวมตัวกันในสภาพที่ผู้เฒ่าดีกว่านี้นะ จะได่ฟินเวอร์

ppeak

นั่นงายย ว่าแล้วว่ารถล้มคราวนี้ลุงพลต้องได้ของดีกลับมาฟาดฟันกับสาวๆ ต่อ แต่นะมีถึง 12 คนเลยเรอะ น่าอิจฉามากจริงๆ

tigereac

รถไฟมาชนกันแล้วลุงพล จะเปลี่ยนวิกฤติเป็นโอกาศหรือจะยิ่งแย่ไปกันใหญ่เนี่ย

therasak

verbatim

ขอบคุณครับ
มีบทหึงเยอะละ ทีนี้ อิอิ
หมอพลอยจะทำอย่างไรนะ