ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ekachat

nnsanook123

ป็อตอยู่ที่ไหน ได้เมียที่นั่นจริงๆ   ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

Minij Kim

Xhkna Xbja

เกือบตายไปแล้วนะเนี่ย ต้องขอบคุณโหงพรายซะแล้ว ระวังแผลฉีกด้วยระป๊อด

gaingane

คุณนางพยาบาลครับ ผมป่วยช่วยเช็ดตัวให้ผมบ้างได้มั้ยครับ อิจฉาป๊อดดดดดด ::Angry::

niceanglev

สรุปแล้ว ป๊อดเสร็จพยาบาบนะครับ ไม่ใช่พยาบาลเสร็จป๊อด 555

po3821

ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส หลังจากผ่านประสบการณ์เฉียดตาย ดูท่าอนาคตป็อดจะเริ่มเข้าที่เข้าทางขึ้นนะ แต่สำคัญจะบริหารเวลายังไงให้พอดีนี่แหละ แถมน่าจะได้พยาบาลสาวมาช่วยดูแลพิเศษอีกนะ สนุกครับ ขอบคุณมาก

Tha Napong

ตัวละครใหม่ ไม่รอดแน่นอน
แต่บทปูให้ไปเป็นตำรวจพิเศษ โอกาสมาเจอสาวๆน่าจะน้อยลงน่ะครับ

901590

หูย เจอพยาบาลสาว เช็ดตัวแบบนี้ ไม่รู้ป๊อดจะเสียกี่น้ำเนี่ย ขอบคุณท่านเจ้าของเรื่องที่แต่งมาให้อ่านครับ

kit2516

อยู่นิ่งๆสิเดี๋ยวจะได้มากกว่าเช็ดไข่

xnosex

เป็นแฟนคลับรอติดตามผลงานท่านนะครับ แล้วจะต้งตารอตอนต่อไปครับ

abcxyz

อยากรู้จริง เจ็บๆแบบนี้ ป๊อดจะจัดการพี่นิสาท่าไหนเนี่ย

buark

โหงพรายหันมารับใช้ป๊อดแทน แต่ถ้าป๊อดไปเป็นตำรวจ ป๊อดจะกลายเป็นขุนพันธ์ไป ป๊อดน่าจะเป็นหมอผีดีกว่า

nkpower