ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nbsrk

เอิ่ม...ฉากโรงพยาลาลนี้ก็เร้าใจดีนะ  รอลุ้นครับ

1305kk

Anadrid

พยาบาลสุดน่ารักป๊อดคงไม่เหราแล้วซิ

ppyyaa

หลิวยังไม่ถึงเวลา สงสัย พยาบาลจะไม่รอด

axolotss

moodumhero

เอาแล้วไงป๊อดจะได้เอาพยาบแล้วสินะ คุ้มค่ากับที่เจ็บตัวหน่อยเรื่องราวสนุกน่าสนใจมากเลยครับคุ้มกับที่รอคอย ขอบคุณครับ

M Mm

mighty

พอพ้นเรื่องบู๊ก้มาเจอเรื่องน่ารักแถมยังเกริ่นที่จะให้ป๊อดไปอยู่หน่วยพิเศษอีกน่าติดตามมากครับ

pezeus

ตอนนี้นายได้ใจคนทั้งบ้านไปเต็มๆเลยป๊อด ว่าแต่เล่นซัดลูกสาวเขาหมดบ้านแบบนี้ สุดท้ายจะจัดการยังไงให้ลงตัวนะ แถมยังมีสาวใหม่ๆ โผล่มาเรื่อยๆอีก

vegetarian

tripplet

งานนี้พระเอก เท่ห์จริงๆ.  ได้ใจไปทั้งบ้านละ

รอคิดตามงานตอนต่อไปนะคับ ว่าพระเอกจะเจ้าชู้ไปถึงเบอร์ไหน

mafioso

maron

พี่นิสาเล่นงี้ไม่รอดป๊อดแงมๆแต่กำลังผ้าแผลมาใหม่ยังไม่น่าใช่วันนี้

SoSonaja

wap005

ป๊อดเป็นคนจิตใจดี เลยมีแต่คนคอยช่วยเหลือยามลำบาก แม้กระทั่งตอนนอนโรงบาล