ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 17 คลายความทุกข์ให้พยาบาลสาว Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 27, 2018, 10:01:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

anirut

knight18

พี่ป๊อดคงจะฟินน่าดู อยากจะรู้มีว่าอะไรในกอไผ่เอ้ยยบนเตียงขอตามไปอ่านต่อก่อนนะครับ

yamiki

nnsanook123

เจอสาวอาร์มณเปลี่ยวแบบนี้ ต้องจัดให้หนักเ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::ลยป็อต

pie2008

tirawut

Whoo Amm Ii

นั่นไง โดนจนได้ เสียดายแต่พยาบาลไม่รู้ใช่มั๊ยว่าเป็นป๊อด

fogcw

อิจฉาป๊อดได้เปิดซิงนิสา แต่ก็สงสารนิสาที่ยังคิดถึงคนรักเก่าที่ตายไปแล้ว หวังว่าหลังจากนี้ป๊อดจะเติมเต็มช่องว่างที่หายไปของนิสาได้ ขอบคุณครับ 

helios

ป๊อดหลอกนิสาแบบนี้
พอเฉลยจะไม่ถูกโกรธเข้าเหรอครับ
เดาไว้ว่าจะคุยเสร็จแล้วบอกลาซะอีก
แล้วป๊อดค่อยฟินหลังจากเคลียร์ปัญหาแล้ว

clickkuu

ถ้านิสาคืนสติจะพูดอย่างไรให้เข้าใจ ลุ้นครับลุ้น

napakon

คลายทุกข์โดยเพิ่มความเสียว หายเสียวแล้วจะทุกข์หนักกว่าเดิมไหม

po3821

ป๊อดเล่นพยาบาลซะแล้ว กสิณดินมันดีอย่างนี้เอง แต่หลังจากนั้นจะแก้ปัญหายังไงดี ถ้าจะให้ลงตัวต้องทำให้นิสายอมรับป๊อดให้ได้ด้วยจะสมบูรณ์มาก
ชอบครับ ขอบคุณครับ

babyfinger28