ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
310 (69.8%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
134 (30.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 444

kupong

หมอนี้คะแนนนำจริงๆ คนอื่นๆให้ลุงใช้พลังผ้าเหลืองจัดการเลย

a_lex

ถือว่าเป็นโชคดีในโชคร้ายนะครับ
เกิดอุบัติเหตุ ทำให้ต่อไปไม่ต้องพึ่งยาไวอากร้า

♤judas♤

kchumpot

น้องนาถโชคดีจังได้ของดีก่อนใครแล้วน้องพลอยละครับเมื่อไรจะโชคดีบ้างคิดถึงหมอพลอยจัง ยังไงก็ขอให้ออกมาให้ถี่หน่อยนะครับคิดว่าสงสารแฟนๆจะลงแดงตาย

Taddsza

อิจฉาลุงพลมาก สงสัยคนที่จะทำให้ลุงได้จัดอุ๊ก็คงหมอพลอยนี่แหละ

kiratwice

ขนาดพลังลุงยังไม่ตื่นเต็มที่นะเนี่ย ยังขนาดนี้:)

pp1659

เห็นหมอพลอยแบบนี้แล้วเต็มใจให้ลุงพลจัดชุดใหญ่แน่ อยากให้ถึงตอนหมอพลอยเร็วๆครับ

testman

ผมเชื่อว่าหลายคนคิดเหมือนผม อยากให้มีฉากจัดการหมอพลอยแบย full version extended edition แบบจัดเต็มสักสามตอนแน่ ๆ

thep59

YO Samkha

::ChuChu::หมอพลอยน่าจะกลับมาอีกรอบนะครับ กำลังจะรักลุงพลเลย

fufu22

เชียร์หมอพลอยด้วยความสะใจ
เชียร์ยัยอุ๊ด้วยความหมั่นไส้

singkanong

มาไวได้ใจแฟนคลับขอขอบคุณไรต์เตอร์ด้วยครับสนุกมากครับอยากให้จัดคุณหมอพลอยอีกรอบครับแล้วตามด้วยหนูอุ๊นะครับ

วิสูตร พยัคฆ์เพศ