ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 51 : พลังวิเศษของลุงพล Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2018, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมใจดีให้คุณเลือก ฉาก 18+ ตอนหน้าคุณอยากเห็นฉากไหนระหว่างกัน

ลุงพลย้ำรอยรักหมอพลอยคนสวย
310 (69.7%)
ลุงพลปิดปากยัยอุ๊ด้วยหัวรบนิวเคลียร์รัสเซีย
135 (30.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 445

fogcw

ุลุงพลครับ ก่อนอื่นต้อง ร่วมมือ ร่วมแรง ร่วมใจ และร่วมรักกับหมอพลอยพรรณเสียก่อนจากนั้นค่อยจัดการ   
ยายอุ๊ ให้สาสม ขอบคุณมากครับ สนุกเหลือหลาย

arsenyo

ต้องแต่งเพลงให้ซะมั้งครับคุณเภสัชกรวิทย์ "พ่ายรัก ภารโรงเฒ่า "  ::DookDig:: ::DookDig::

kia987789

hnarii

เด็ดมากครับ ตอนแรกก็อยากเห็นยัยอุ๊โดนจัด แต่ตอนนี้คิดถึงฉากกับหมอพลอยมากกว่า ฮ่าาาาาาาาาาา

้tana Pipitta

ลุงพล  ต้องจัดหนักยายอุ๊ก่อนที่เรื่องจะบานปลายนะครับ

Narakja Naka

อยากเห็นฉากเสียวของหมอจังครับ ผมว่าคุณหมอนี่เก็บกดน่าดูครับ ถ้าได้เวลาปลดปล่อยเต็มที่ มีความเสึยวสุดๆแน่นอน  รออยู่นะครับ..

vertjaune

โห คะแนนหมอพลอยชนะขาดเลย คือไอเราก็ตั้งหน้าตั้งตารออ่านว่าอุ๊จะโดนลุงจัดการยังไงถึงจะสาสม แต่คะแนนมางี้ อีกนานชัว

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  โหมีเมียใหญ่ใจดีขนาดนี้น่าอิจฉาลุง

ayiraj2408

ไม่รู้ว่าพลังวิเศษของลุงพลนี่จะทำให้อึดขึ้นกว่าเดิมรึเปล่านะ 55

pipatpee

midnightblusie

อยากเห็นลุงเล่นเสียวกับนางเอกใหม่ครับ รีบๆจัดให้หน่อยนะครับ