ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 30

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 28, 2018, 07:20:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may_290607908

ชอบการด่าของเมียจริงๆแผนเยอะนะมึงอย่างฮา

flexihop

"ใจจริงอยากจะแทงพี่ท่าน ให้เข้าสักแผลหนึ่ง"
กาเซียงคงต้องสักคืนเป็นสิบแน่555

yu_ei

อารมณ์สอนฝรั่งพูดไทยละเจอมันด่ากลับเป็นภาษาไทย ฮาสิครับคราวนี้

nankung

จะขำก็ตรงด่ากันนี้ละ ไม่น่าสอนคำหยาบให้เลย สยอง

Night Hawk

tritrate

กาเซี่ยงเกือบแผนแตกแล้ว ดีนะที่มีเมียเก่งและฉลาด แบบนี้น่าให้รางวัลอาเจินหลังจบแผนนะคับ

winking

ตำราพิชัยยุทธต้องศึกษาไว้ท่านกาเซี่ยงนี้แผนเยอะจริงๆต้องติดตามต่อไปครับสนุกมาก

ัuffa555

hanabombam

taton

ตอนนี้ผมไม่กลัวว่าท่านกาฯ คอจะขาดหรอกนะ ผมกลัวอย่างอื่นจะขาดมากกว่า ผู้หญิงเวลาโมโหแล้วน่ากลัวฝุดๆ  ::Horror::

pinmonkey

เป็นกุนซือจะเมายังลำบากต้องระวังเผลอ แถมเจอเมียมาช่วยแต่จี้ดาบใส่อีก อย่างนี้ต้องลงโทษนะ ขอบคุณมากครับ

tetete

หมองูจะตายเพราะงูก็คราวนี้แหละ เจ้าแผนการดีนัก

tak19

boba

555 เห็นแต่แทงเค้าตอนนี้จะโดนแทงเข้าซะเองง

tanavong

เสียว แว๊บบบบ
ถ้าเป็นเมีนข้าพเจ้าคนโดน รัวๆแล้ว