ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 29, 2018, 07:12:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ikaafaa Sang และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

outsider

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

เฒ่า

บทรักลุงกับหมอน่ารักมากครับเหมือนมวยถูกคู่สุดยอดมากครับ

ruby31797

ลุงพลจัดหนักหมอพลอยอย่างงี้ ต้องมีครั้งต่อๆไปอย่างแน่นอน  และหมอพลอยค่อยๆซึมชับถีงความเสียวและความเงี่ยน ร่านในจิตใต้สำนึก ก็ถูกลุงพลทำให้ระเบิดออกมา อย่างมากมายสุคณานับ ถ้าเนื้อเรื่องดำเนินเรื่องได้อย่างที่กล่าวไปข้างต้น จะดีมิใช่น้อย

tdt14023

สุดยอดจริงๆครับเสียทั้งน้ำทั้งค่ากระดาษเช็ดชู่เลยครับขอบอก หลังจากหมอพลอยโดนชุดใหญ่ชุดนี้เข้าไปคงหลงลุงพลเราจนถอนตัวไม่ขึ้นแน่ๆ แต่เป็นห่วงอยู่ก็ตรงที่ลุงพลแกจะเล่นถ่ำทองนี้ละครับไม่รู้ว่าจะทำให้หมอพลอยติดใจหรือหมดอารมณ์เสียก่อนนะสิกลัวจริงๆครับ

lololololo

ขอบคุณสำหรับผลงาน เฝ้าหรอประตูหลังหมอพลอยแตกมานานแล้วครับ

iammaa

anigkanjana

ลุงพลนี่สุดยอดจริงๆ 60 แล้ว ไม่มีเหนื่อยไม่มีพัก อิจฉาจริงๆเลยครับเนี่ย

tontantc13

jabrant

sultant

อิจฉาลุงจริงๆ แบบนี้ต้องจัดหนักทั้งคืนเลย. เอาให้หมอพลอยอิ่มไปเลย

SNGOT

อิจฉาลุงพลสุดฤทธิ์เลยครับ555 พี่โป๊บก็พี่โป๊บเถอะสู้ความฮอตของลุงพลไม่ได้แน่นอน

B C

อูยย...ย  ประตูหลังหมอพลอย   ลุงพลจัดซะคุ้มที่รอคอย   หมอก็ร้อนแรงดีจริง