ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..10

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 30, 2018, 08:47:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากอ่านซีรี่ย์นี้ต่อไปในภาคไหน?

1.ชีวิตหลังแต่งงาน 2 เรื่องราวของตัวเอกและภา ภรรยาสุดสวย
89 (59.3%)
2.ชีวิตก่อนแต่งงาน เรื่องราวของภา นักศึกษาสาวอนาคตพริตตี้ร้อยล้าน กับ เต้ รุ่นพี่รหัส
61 (40.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 150

ปิดโหวตแล้ว: เมษายน 02, 2018, 01:38:36 หลังเที่ยง

hanabombam

ขอเดาแบบสนองนีดตัวเอง คงเป็นพ่อผัวแน่ๆ ::HoHo::

darkangel

ใครหล่ะมาหาภา คนช้างบ้านหรือ..

swss2511

jjhj1988

เลือก 1 สิคับ
สองมันเป็นอดีตไปแล้ว เกิดไปแล้ว แล้วเราก็รู้ผลของมันแล้ว
เอาอนาคตดีกว่าคับ ลุ้นดี
อย่างน้อยๆ ก็ต้องลุ้นว่าคนที่มาหาภาคือใคร 5555+

Kfg asdf

วิเชียร เขาหลวง

ข้อ2ครับ อยากไห้ภาโดนเต้บ้าง และตอนที่ภาเปิดประตูมารับหน้าจะเป็นอดีดผู้้จัดการเก่าแอบมาหาภาแน่ๆ

donki

ภาค2 สิครับ กำลังเพลินกับน้องภาในฐานนะภรรยาคนสวย

may_290607908

B C

ดีมากๆๆ  ขอบคุณที่แต่งจนจบ

2 โลด   อยากเห็นจุดเริ่มต้นของภา  น่าจะเสียวมากๆๆ

lordggg

ชีวิตวัยสาวของภา อยากรู้ว่าเธอผ่านอะไรมาบ้างจนร่านสวาทแบบบนี้

ชอบผลงานมากครับ จะรอติดตามต่อๆไปทุกเรื่องเลย

dumrongsak

ขอ 2 ก่อนครับ อยากประวัติความเสียวก่อนแต่ง

Man_On_The_Moon

1.ครับแต่อยากให้น้องภาโดนซั่มจากคนแปลกหน้าโดยมีผัวแอบดูตลอดครับ

beeriero

beeract0

1 ครับ เรื่องอดีตค่อยว่ากันครับ