ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Simon] The First Time Her Spirit Body Got Touched [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, เมษายน 05, 2018, 11:08:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

trong5171

คือถ้ามันมีมุมมองของคนอื่นให้ดูคงจะขำ

warutp

13doom

มีผีสวยสวยแบบนี้อยู่ด้วยก้อโอเครนะ  ::Grimace:: ::Grimace::

Night Hawk

Reggal

ถ้ามาสิงที่ห้องนอน จะยอมให้คล่อมทุกวันทุกคืนเลย  ::JubuJubu::

virgoranger

Tdestiny

นี้คงเป็นผีที่น่ารักที่สุดเท่าที่โลกนี้มีมาเลย ::Cheeky::

lord malawong

Akira Watanabe

::Sweat::  มันจะเรียนรู้เรื่องไหมเนี้ย โดนดูดหรรมทั่วโรงเรียน

kyons

yoshitoki

::Glad::ขอบคุณครับ  ::HeyHey::หรรมเล็กสเป็กเธอ ::HoHo:: ทำไปด้าย ติดตัวดูด สินะ ::WowWow::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

as72340639

เจอผีแบบนี้ ก็ดีนะ  ::Ahoo:: อยากเจอมั่งสักตน

pongharu

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ เมษายน 05, 2018, 11:52:13 ก่อนเที่ยง
5555 เรื่องนี้สนุกดีนะ มีผีสาวคอยติดตามตลอด

แต่เลือกทำไม่เลือกสถานที่นี่ซิ น่าหนักใจ

เรื่องนี้ออกแนวโรแมนติค รักหวานแหว๋ว ปนเศร้าอยู่นิดๆ

ตอนอ่านกำลังลุ้นว่าจะจบแนวไหน นางเอกไปสู่สุขคติ หรือกลับมาเกิดใหม่ หรือฟื้นขึ้นมา

สรุปว่าก็เป็นผีเหมือนเดิม แต่ย้ายที่สิงสถิต

แบบนี้พระเอกก็โสดตลอดชีวิตนะซิ  ::Falling::

ถ้าเป็นแบบนางเอกฟื้นขึ้นมาจะไปซ้ำกับซีรีส์ที่ท่านฮิปเลยแปลอ่ะสิ แต่ถ้าอนาคตพระเอกมันมีเมียขึ้นมาจะกลายเป็นเรื่อง เปนชู้กับผี ทันทีเลยนะ  ::Oops::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 05, 2018, 12:07:48 หลังเที่ยง
โอ้ ตอนจบนี่ รู้เลยว่าจะเป็นยังไง

::Hunger:: สิครับ

อยู่ รร. ก็โดนดูดจัน  ::Hunger:: แล้ว

กลับมาบ้านยังต้องโดนอีกทั้งคืน  ::Cold::

แบบนี้นับถอยหลังรอวันหมดน้ำตายแล้วไปอยู่ด้วยกันได้เลย  ::Evil::

ปล. เรื่องนี้ หำเล็กนะ  ::HeyHey::  ::Oops::

ปกติจารย์ Simon แกชอบวาดแนวโชตะบ่อยๆนะ สงสัยเรื่องนี้สับสนเลยวาดหรรมโชตะให้พระเอกแทน  ::DookDig::

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ เมษายน 05, 2018, 12:16:25 หลังเที่ยง
The only thing is... she is unusually horny for a young lady ghost naaa...!!!
I am NOT sure if I can handle the fact that she likes to do it anytime & anywhere!
What would happened when he graduated and went to work...???
Would she keep this anytime & anywhere sex play up, even then...???   ::Grimace::

ตอนยังมีชีวิตอยู่ดูเหมือนซากิโกะจะเก็บกดน่าดูครับ พอเป็นผีเลยปลดปล่อยแม่มเลย 555+

อ้างจาก: noohun เมื่อ เมษายน 05, 2018, 02:10:31 หลังเที่ยง
จัดกันทุกที่ทุกเวลางี้ ริวจิเอ๊ย เตรียมจองวัดเหอะ ผีตนนี้"เอา"ถึงตายเลยนะ

ถ้าเจอผีแบบนี้ เป็นผมก็"เอา"นะ  ::Bloody::

อ้างจาก: trong5171 เมื่อ เมษายน 05, 2018, 04:38:02 หลังเที่ยง
คือถ้ามันมีมุมมองของคนอื่นให้ดูคงจะขำ

นั่นสิ ผมเองก็อยากเห็นเหมือนกัน 555

อ้างจาก: Akira Watanabe เมื่อ เมษายน 05, 2018, 07:51:33 หลังเที่ยง
::Sweat::  มันจะเรียนรู้เรื่องไหมเนี้ย โดนดูดหรรมทั่วโรงเรียน

ตอนนี้ย้ายไปสิงที่บ้านแล้ว จะกลายเป็นไม่ได้นอนกับติวหนังสือแทนอ่ะสิ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)