ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 18 รางวัล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, เมษายน 13, 2018, 09:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อีกา

วิชงวิชาไม่ต้องไปเรียนแล้ว ป๊อด ไล่ฟันสาวๆดีกว่าเยอะ เชื่อผม

common

น้องนิสาก็สวย คุณวิไลก็ร้อนแรง ไหน จะเหล่าสาวๆอีก ป็อดน้ำไม่หมดตัวเหรอ

Anant Be

ท่าทางป๊อดจะเจอศึกหนักเร็วๆนี้แน่นอนทั้งเรื่องคู่แค้นทั้งเรื่องสา่วๆ ออิอิ
ขอบคุณไรท์เตอร์สำหรับตอนมใหม่นะคร้าบบบ

Donbandan Donwong

ดีใจที่กลับมาคืนดีกับหลิวแล้ว เหลือแต่พี่นิสาเท่านั้นเอง

beeone

สนุกมากเลยครับ แอบอิจฉา ป๊อดได้นิสา เป็นเมีย จังครับ  ::Glad::

pp1659

ป๊อดใกล้ผู้หญิงคนไหนได้คนนั้น ถ้าทางจะได้ไปเรื่อยแน่ครับ

medsay

สร้างเรื่องไว้เยอะเลยนะป็อด น่าสงสารคุณพยาบาล สงสัยสักอาทิตย์เดี๋ยวคุณพยาบาลคงโทรหาถ้าไม่ตัดใจไปก่อน ขอบคุณคับ

knightmoon

ป็อดมันร้ายจริงๆ ดีแล้วล่ะ ที่นิสาเห็นเป็นป็อดก่อน จะได้ไม่ยึดติด

yu_ei

::Fighto:: สวัสดีวันสงกรานต์ครัยไรต์ ขอบคุณมากที่เขียนมาให้อ่านช่วงวันหยุด สนุกกันไปเรยย

tumg23

neo-dark

mot66

นายป๊อดของเราช่างโชคดีมีสาวๆล้อมรอบแต่นิสายัฃฟาวล์อยู่รอน้อฃนิสาเข้าใจป๊อด

happyman2554

เห็นแล้วปวดหัวแทนป๊อดเลย ขอบคุณสำหรับของขวัญวันสงกานต์

sushinmana

สงสารพยาบาลที่ยังคงรักและเฝ้ารอคอยทั้งๆที่เค้าไม่กลับมา ส่วนนายป๊อดเมียเยอะไปหลังๆจะลำบากเอาเน้อ แบ่งเวลาไม่ได้ ยิ่งเคยโดนจะยิ่งอยากโดนซ้ำ น้ำหมดตัวแน่นอน

ส่วนตอนนี้ขอชมไรต์ให้ดื่มเยอะๆครับ สมองจะได้เขียนงานลื่นไหลหัวแตกแบบนี้ไปอีกหลายๆตอน ขอบคุณครับ และ สวัสดีปีใหม่ไทยครับ

Swanzz

มาแว้วๆ แล้วที่นี้ป็อดจะจัดการกับบันดาเมียๆอีกท่าไหน รู้สึกจะเยอะไปนะ ::Thinking::