ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

รอบหน้าคงจะคิวของนักเรียนสองคนแรกแน่เลย

maxzader

::Bloody::  ทำไมที่โรงเรียนผมมีแต่กูแก่ ฮาๆๆ

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

itschelsea11

อยากมีความสามารถแบบนี้บ้างจังเลยน้าา

23pompompom

หุ่นขนาดนี้ นมขนาดนี้ใครบ้างจะไม่มอง เป็นผมจะให้คำปรึกษาทุกวันเลย

twincock

ไหงอยู่ๆ ได้ผัวแทนคำปรึกษาหละนี่

dreamice

เป็นเรื่องที่อ่านแล่ว สนองตัญหาของตัวเอง จริง  แต่แบบนี่แหละมันดิบเถ่อนดี

พัดลม

แหม แหม แหม แหม

การใช้หำปรึกษาแบบนี้ผมก็ทำได้น๊า  ::Oops::

แต่จากปกติใส่เสื้อบาง โชว์บรา มาเป็นใส่เสื้อสีทึกแล้วโนบรา มันก็ไม่ต่างกันสักเท่าไรนะ

แต่ที่สำคัญดันไปบอกว่า เสียวเมื่อไรก็แวะมานี้สิ

ระวังรถดูดน้ำมาพร้อมๆ กันหลายคันนะ น้ำจะหมดถัง   ::Hunger::

::DookDig::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

worachat39

ผมว่าชื่อก็ตรงกับเนื้อเรื่องอยู่นะครับ ตอนจบคงงาบเกือบทั้งโรงเรียนเลยไหมครับเนี่ย 555

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ เมษายน 16, 2018, 03:49:02 หลังเที่ยง
แหม แหม แหม แหม

การใช้หำปรึกษาแบบนี้ผมก็ทำได้น๊า  ::Oops::

แต่จากปกติใส่เสื้อบาง โชว์บรา มาเป็นใส่เสื้อสีทึกแล้วโนบรา มันก็ไม่ต่างกันสักเท่าไรนะ

แต่ที่สำคัญดันไปบอกว่า เสียวเมื่อไรก็แวะมานี้สิ

ระวังรถดูดน้ำมาพร้อมๆ กันหลายคันนะ น้ำจะหมดถัง   ::Hunger::

::DookDig::
ค่อยๆจัดคิวมาสูบซิครับ มาพร้อมกันทีเดียวก้ฟ้าเหลืองนะซิ

อ้างจาก: worachat39 เมื่อ เมษายน 16, 2018, 04:12:02 หลังเที่ยง
ผมว่าชื่อก็ตรงกับเนื้อเรื่องอยู่นะครับ ตอนจบคงงาบเกือบทั้งโรงเรียนเลยไหมครับเนี่ย 555
เดี๋ยวอ่านหลายๆตอนไปจะรู้เอง  ::Grimace::

tiwlytwin2

งานนี้เก็บหมดโรงเรียนไอ้บ้าเอ๋ยยยยย

foxmozz

เป็นที่ปรึกษานั้ดีจัง ให้คำปรึกษาอาจารย์ ให้มีความกล้าขึ้น

b522055023

อ. เสร็จไปละ 1 อยากให้ทำกับสาวแว่นบ้างจุง  ::Hunger::

game2539

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจังจะได้สร้างฮาเร็ม

xonly-809

เรื่องผมชอบโครงเรื่องเลยถ้าผมมีพลังแบบนี้ละก้อจัดเต็ม