ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...13 จุดเริ่มต้นกับคนคุ้นเคย

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 16, 2018, 07:20:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noomxxx

ขอชมเลยครับ เรื่องนี้เยี่ยมจริงๆ เปลี่ยนตัวละคร เปลี่ยนแนวทางยั่วยวน เปลี่ยนเหตุการสถานที่ไปเรื่อยๆ ไม่จำเจดีมากเลยครับ

Kinga

ขอตามเป็น fc คุณนาดีกว่า เล่าเรื่องได้น่ารักดีครับ

Oattmealz

แค่ชัยก็ลุ้นมากแล้ว นี่ช่างที่มาทำงานในบ้านน่าจะลุ้นมากกว่าเดิม ห้องกระจกคงได้ใช้จริงแล้วละทีนี้

Maikeet Fai

ชอบนาตรงที่เก็บความลับ แล้วค่อยมาเปิดเผยก่อนนอน ดูมันเพิ่มอารมณ์ดี

zerost

มีเมียแบบนี้ชีวิตไม่น่าเบื่อ สงสัยนาจะได้ผัวใหม่อีกคน

schareon

forzakhan

ตาวัชนี่มาแบบดิบๆ ให้อีกอารมณ์นึงเลย ไม่เหมือนเฮียธร กับ ชัย

sun_307

otto1150

เก็บแตัมไปเรื่อยๆนะครับเพื่อความสุขของคนรอบครัว

watchaa

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน พอเรื่องมาแนวนี้แอบกลัวว่าจะใกล้ถึงจุดสิ้นสุดการเดินทาง แต่จริงๆ อยากอ่านไปเรื่อยๆ นะครับ ไม่อยากให้จบ :)

peteblack

เริ่มกลัวว่าถึงจุดๆนึงนาจะรังเกียจตัวเองที่หลายผัวจัง ขออย่าให้เป็นแบบนั้นเลยยยยย

Mark Rentonz

Wลุ้นตาม ลุ้นมันส์ทุกตอนครับ นาเตลิดแน่นอน

pinmonkey

วัชเสร็จนาแหงมๆ เลย ได้อารมณ์ดีมากครับ ขอบคุณมากครับ

3kkkk5j

zoomie