ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaiyai08

medsay

::Thankyou:: ข้าน้อยขอคาราวะ ที่ได้ขึ้นครู ต่างจากผมเหลือเกิน สมัยผมนี่ มีแต่ครูรุ่นป้าทั้งนั้น ไม่มีครูสวยๆให้ตั้งใจเรียนเหมือนสมัยนี้เลย

Strike1

icefesta

hara

Jakkawan

ทดแทนพระคุณครูเป็นลูกศิษย์ที่ดีมากๆเลยครับ

ipoonba

ครูพัช ได้โดนน้ำฉีดใส่ในวันสงกรานต์แน่ๆ ใส่ท้องหรือปากดี

865162

ตอบแทนบุญคุณกับครูผู้สูงอายุ ถือเป็นสิ่งที่ดี

chiratzz

ขอบคุณเรื่องสนุกๆครับ จริงๆไม่เรียกขึ้นครูครับ เพราะบางทีครูก็ขึ้น

Joe555

สิทธิ์คิดเล่นครูต้องจับขึ้นครูซะแล้ว

kingman007

sniper2000

ครูสอนมา ต้องได้เวลาสอนครูคืน อิอิ
ขึ้นครูเสร็จ ต้องตบท้ายด้วยขึ้นลูกสาวครูต่อเลย

kaku1234