ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 7

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 18, 2018, 11:13:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

รู้สึกกดดันเลย

อ้างจาก: palladium เมื่อ เมษายน 19, 2018, 11:01:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sofee เมื่อ เมษายน 19, 2018, 12:28:11 ก่อนเที่ยง
ถ้าบอกว่านักเขียนหน้าใหม่ ผมไม่เชื่อจริงๆ นะครับ
สำนวนเป็นธรรมชาติ อ่านเพลินมากครับ
ผมรู้สึกว่ามันดู Real ดีนะ ชื่นชมครับ
คิดเหมือนกันครับ เล่าได้เหมือนจริงมาก

donki

ยอมรับว่า เสียดายที่ไม่มีบทของบี แต่ก็ดีแล้วครับ เป็นธรรมชาติดี ไม่งั้นตัวเอกจะอึดไปเนาะ

blackjack

::HeyHey:: ผมว่ามันไม่ใช่เราสอวสามคนแล้วมันจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ อีกนะเนี่ย ชอบฟินจังผู้หญิงอะไรน่ารักน่าเอาเป็นบ้าสำหรับผมมีแบบฟินแค่คนเดียวก็อิ่มแล้ว

midnightblusie

ยอมรับครับว่าเขียนดี น่าติดตาม
แต่เริ่มอยากรู้แล้วว่ากบะมาไม้ไหน

meowmeng

อ่านรวดเดียวตั้งที่ series 1-7 ได้อารมณ์มาก นึกถึงลูกน้องตัวเองเลยถ้าได้เอาบ้างแบบีคงสุขสุดๆ

pinmonkey

กบจะมาเป็นก้างขวางคอเฮียแล้วนะ ขอบคุณมากครับ

crozp

ฟินนี่สุดยอดจริงๆๆ สงสัยจะชวนกบเข้าร่วมวงด้วย

kenwin

บีไม่รอดหรอก
ไม่เมาก็จัดการได้
เชื่อฝีมือ

arkira

เขียนได้ เห็นภาพ กระชับ ประหนึ่งได้อยู่ในเหตุการณ์เลยครับ
ขอบคุณมากครับ ลุ้นน้องบี กะ น้องฟิน จนผมฟินนนนนนไปด้วยเลย 5555

therasak

อกหักแน่บีเอ๋ย ฟืนเอาไงดี จะมองหน้าบีได้ไหมนี่

h-man

ชอบซีรีย์ชุดนี้มากๆครับ
ติดตามท่านมาตั้งแต่เรื่อง ขับรถไปหย่า
ไม่นึกว่าจะได้อ่านงานเขียนท่านอีก
เป็นนักเขียนระดับมือโปรตัวจริง
แค่ไม่กี่ตัวอักษรก็สื่ออารมณ์ได้เต็มเปี่ยม
หาตัวจับยากมาก รอติดตามนะครับท่าน

::Glad::

poongpong

ขอบคุณครับ ยังไงอ่านแล้วเมนท์กันบ้างนะครับ

อ้างจาก: h-man เมื่อ เมษายน 19, 2018, 11:32:14 หลังเที่ยง
ชอบซีรีย์ชุดนี้มากๆครับ
ติดตามท่านมาตั้งแต่เรื่อง ขับรถไปหย่า
ไม่นึกว่าจะได้อ่านงานเขียนท่านอีก
เป็นนักเขียนระดับมือโปรตัวจริง
แค่ไม่กี่ตัวอักษรก็สื่ออารมณ์ได้เต็มเปี่ยม
หาตัวจับยากมาก รอติดตามนะครับท่าน

::Glad::

pamaaeng

เสียวสาวอีกคนให้อีกคนนั่งดู
โอ๊วววว ...ได้อารมณ์ จริงๆ

ว่าแต่คนนั่งดู น้ำคงเยิ้มเต็มร่องแน่ๆ
เห็นจะๆ เต็มตาขนาดนั้น

hanabombam

จับแยกคู่สวิงให้หน่ำใจเลยครับ ::HoHo::

fantastica

งานนี้ต้องพาน้องบีไปปลอบใจหน่อย