ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...15 ถ่านไฟเก่า

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 19, 2018, 02:47:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wolfeyes

เจอถ่านไฟเก่าลืมผัวเลย นาจะเก็บความลับเรื่องแฟนเก่าต่อไปหรือบอกสามีลุ้นๆๆ

sun_307

อย่างนี้น่าจะขออยู่กัน 3 คนผัวเมียไปเลยนะ มันจะสุขเสียวขนาดไหน

thana7

อ๋อเป็นแฟนเก่านี่เอง  รำลึกความหลัง

Kittisak Thongpijit

ขอบคุณ

•====================================•
20/4/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 20/4/2561 ~20/10/2561 }

•===============================================•

ย่ ก้าน

อยากให้นาโดนวัชจัดหนักจนร้องขอชีวิตสักครั้งครับ คงสะใจนาดู

roomming99

จากเติมเต็มจะกลายเป็นล้นออกไปแล้วน้องนา

dodoza2

ขอบคุณมากครับ เดาไว้ถูกจริงด้วยว่าเป็นแฟนเก่านา เพราะดูอะไรๆทำไมมันง่ายจัง

kaznuri01

ความเงี่ยนชนะทุกอย่าง นาก็ปลดปล่อยเต็มที่เลย(ความลับเริ่มเยอะและ) รักแรกและครั้งแรกลืมอยาก สมชื่อตอน ถ่านไฟเก่า จริงๆ
ส่วนผัวก็นะ...ชั่งเป็นผัวที่ดีจริงๆใช้อารมณ์ตัวเองเป็นที่ตั้ง ถ้าเสียนาไปจะไม่แปลกใจเลย หึหึ (เริ่มสงสารลูกทั้ง2คนและ)
โชคดีที่นาทำหมันแล้วถ้าไม่ได้ทำแล้วนาโดนอื่นแตกในจนท้องขึ้นมา คงเข้าสู่ช่วงดราม่าขนาดหนักเลย
สุดท้ายขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ จะติดตามจนจบเลย อิอิ

......+2 money ::Yes!::
รีพลายดีงามมีส่วนร่วมกับไรต์ดีมากๆ..

veget

ที่สุด วัช ก็คือถ่านไฟเก่านั่นเอง สามียังไม่รู้ว่าถ่านไฟเก่ามันร้อน

bunchucherd

kingzaso

อ้าว ถ่านไฟเก่านี้มันรุนแรงจริงๆ นะครับ สงสัยหนูนาคงจะติดใจ วัส ซะแล้วสิ

xonly-809

ถ้าได้อยากให้แฟนทำอยากคิดเพื่อความสุขให้ตัวเองแล้วบอกว่าเพื่อเมียดูยังก็สนองตัวเองทั้งนั้น

cannavaro

ถ่านไฟเก่านี่ เร่าร้อนเหลือเกิน อย่าติดใจจนกู่ไม่กลับนะ

ปานวาด

ก็ว่าแล้วว่าตอนที่แล้ว เหมือนสะดุดกับประโยคๆนึงที่อ่านแล้วเหมือนนากับวัชรู้จักกันมาก่อน
จริงๆซะด้วย

kul1

จากหนุ่มคนใหม่กลายเป็นแฟนเก่าซะงั้น แบบนี้สานต่อยาวๆๆชัวร์