ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.3 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 19, 2018, 06:48:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

razagaga

wunman

ครูพยาบาลสุดยอดแล้ว เจอครูคนนี้โดนแบล๊คเม อีกช่างน่าสงสารแต่หุ่นก็น่ากินชะมัด

kitmer01

ตอนหน้านี่เสร็จพระเอกต่อเลยได้วีดีโอมาแล้ว

tontarn123

จะว่าเป็นที่ปรึษากำมะลอก็ไม่ใฃ่แฮะ
เมกุมิ อาจารย์พยาบาลดูมีเรื่องเบื้องหลังรึเปล่านะ 

DARKAXL

มีคนที่พระเอกคุมไม่ได้ด้วยแฮะ แต่ก็เหมือนจะสมรู้ร่วมคิดกับพระเอก แล้วครูสาวอีกคนก็โดนแบล็กเมล์อีก งานนี้สนุกล่ะ ว่าแต่ทำไมครูสาวถึงไปมีอะไรกับนักเรียนจนโดนจับได้ล่ะเนี่ย?

akasaboy

ผอ. นี่ใช้ไม่ได้ ไม่มีฝีมือจัดการเองเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

azerothx

เป้นแบบนี้เอง มาเป็นอาจารย์เพื่อมาหาหนุ่มน้อย

Crypt

สรุปคนนี้สุดท้ายชอบกินเด็กมากกว่าสินะ แต่พลาดท่าซะงั้น

THANAKIT CHENPHONGTHAM

ppp1234

nom.nao

::Bloody:: ::Bloody::ต้องจัดในห้องพยาบาลนะแบบนี้

rainios

จบแบบหน้าตาวางแผนร้ายชะมัด ตอนหน้าคงไม่รอดแล้วสินะครับ

delta941

เสียดาย น่าจะมีเซอร์ไพส์นักเรียนเข้ามาก้องพยาบาลพอดี แหม่ะ เสียดายจัง

ขอบคุณมากครับ

DarKSiDeIID

จบแบบนี้ก็ไม่เสร็จอ่ะจิ หมายถึงอาจารย์ใหญ่อ่ะนะ