ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...18 ภาพลวงตา

เริ่มโดย HatHU, เมษายน 23, 2018, 05:05:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FRA5M2

::Horror::เริ่มล้ำเส้น ล่ะจะไม่กลับมา นะเนี้ย

ciaociao

ราชสีห์ ขนทอง

สงสัยนายทีจะได้พี่เล็กเป็รเมียอีกคน แล้วตอนต่อไปจะมาเมื่อไหร่ครับ อยากอ่านแล้วครับ ขอบคุณครับ

Pitchaya Dome

Holy

Aya Jung

พออ่านตอนนี้แล้ว​ นึกย้อนกลับไปครั้งแรกที่ได้อ่านเรื่องนี้เลย​ นากับชัยทำให้นึกถึงความเสียวปนความตื่นเต้น​ อารมณ์เร้าร้อนของทั้งคู่​ปลุกความอยากรู้อยากเห็นในเรื่องที่ทำไม่ได้​ ยังไม่อยากให้ความสัมพันธ์ยุติลงเลย

Pueng15

นาจะทำใจตัดขาดจากชัยได้เหรอ มีแต่จะถลำลึกลงไปเรื่อยๆ

pormngdie

neoga

ชัยลีลาดีจน นาติดใจรสสวาทแต่ไม่อาจทิ้งสามีเดียวมีคนใหม่มาใหญ่ๆๆลืมชัยลงแน่นอน

Minicookiese

มันอย่างไงกันละเนี๊ยะทางเลือกมีสองทางเท่านั้น หรือจะมีทางพิเศษเพิ่มมาอีกกันนะ อ่านแล้วอินดีมากเรื่องนี้ขอบคุณผู้แต่งมากนะครับ

yothin_d

ในบรรดาหนุ่มๆที่นามีอะไรด้วย ผมชอบบทที่ผู้แต่งเขียนระหว่างนากับชัยที่สุดละ ของเจจะมาแนวดราม่า แต่บทรักจะสู้ชัยไม่ได้

chilypig01

ขอบคุณสำหรับผลงานของคุณพี่จริงๆครับถูกใจน้องซะเหลือเกิน เป็นกำลังใจให้อยู๋นะครับ รอบหน้าจัดหนักจัดเต็มกันไปเลย