ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.5 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 25, 2018, 06:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

เมียผอ. โดนแบล็กเมย์แบบนี้ คงโดนอีกหลายยก

mr.supply

อยากมีความสามารถอย่างพี่แว่นในเรื่องบ้างครับได้เกือบทุกคนเลยรอลุ้นว่าจะมีนักเรียนรายพิเศษหลุดมาให้พี่แว่นแกเชือดไหม

numkrieng

panjun

หูววววว ตาแว่นนี่ร้ายกว่าที่คิดนะเนี่ยสำหรับผญ.คนนี้คงจะกลายเป็นฝันร้ายสุดๆไปเลย

Noii2

หนามยอก ต้องเอาหนามบ่ง พระเอกนี้ร้ายกาจ เล่นเมียท่านประทานเลย ฮ่าาาาาาา

stepgu307

พระเอกเเม่งแม่งร้ายยกาจยิ่งหนักถ้าผอเป็น ญ ก็คงไม่รอดเเน่ๆทั้งโรงเรียนเเน่ต่อไป

exoza

นี้มันเทพตกสาวเวอร์ชั่นดาร์คคค 555

ปล.ไม่สงสัยละว่าทำไมทำงาน 3 วันเหนื่อยขนาดนี้

bigboy001

::Fighto::  ครูหนุ่มนี่ดูโรคจิตแต่จริง ๆ กำลังแก้ปัญหาอยู่ สู้ต่อไปทาเคชิ... ปล.อยากเข้าไปแซนวิชด้วยชมัด

kitti000

พระเอกต้องจ้องจะเป็น ผ.อ. แหง๋ๆ แล้วก็ไล่ผู้ชายออกให้หมด  ::Oops::

now6198

สบายไปป่าวพระเอก ไม่มีติดขัดเลย 555

HaoMaRu

Boss`

ัuffa555

MMJ

การสะกดจิตนี่น่ากลัวชะมัดเลยครับท่าน -_- จะมีกับนักเรียนบ้างมั้ยยยยนะ ขอบคุณค่ะ