ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 13

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 25, 2018, 12:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

ood_aspire

กบพลาดล่ะครับ ทำให้อดทั้งหมด ฟินและบี ผลประโยชน์ทั้งหมดเลยตกมาอยู่ที่พระเอกของเราหมดเลย เยี่ยมจริงๆ
ตอนหน้านี้น่าจะสนุกแน่นอนครับ สามสาว กับหนึ่งชาย บนเกาะที่ไม่ค่อยมีผู้คน

633sqd

กบหมดบทไปดื้อๆแน่เลย ขนาดเมาสาวยังไม่ยอม รอตอนเจอกับยัว

olemantu

ถ้าอยู่เที่ยวต่อแล้วไปเกาะ..มียัวไปด้วย  น่าจะเข้ากับหัวเรื่องนะครับ เราสองสามคน..คนอย่างกบไม่สมควรเวทนาเท่าไหร่ เพราะดูไม่ออกเลยว่าใครชอบ
ใครเหมาะที่จะอยุ่ต่อ..รู้ก็รู้ว่าฟินมีแฟนเป็นตัวเป็นตน..แค่หยอก ๆดีๆ ให้ได้เอาบ้างก็น่าจะพอแล้ว บียังไม่น่าจะช้ำมากเท่าฟินที่มีแต่เพือ่นฝรั่ง..55

kenwin

สมน้ำหน้านายกบ
ไม่สนใจบีดีนัก
แห้วหมดเลย

azerothx

เอาหล่ะจะได้ยัวมั้ย มาลุ้นกัน ::DookDig::

edgeemperor

ไปๆมาๆ..บีจะร้อนแรงกว่าฟินแล้วนะเนี่ย...โอ้ยแหล่มเลย!!

pamaaeng

ไอ้กบ อดแดกอีกตามเคย

แต่ก็สมแล้ว
ใจไม่นิ่งเอง

kamenraider

เดาทางไม่ถูกเลย..กบน่าจะแห้วแน่ๆ บีจะแปลงร่างมั้ย 

pinmonkey

ยอมรับเป็นทางออกที่ดีที่สุดของบีนะครับผมว่า ขอบคุณมากครับ

Pigdavil

งานต่อไปน้องยัว คงไม่พลาดน่ะ อิอิ

tacklove

เอาจริงๆนายกบมันก็ได้เท่านี้ หิ่นผิดคนไปหน่อยเลยเสียของดีไปเลย สงสารน้องบีนะคงเสียความรู้สึกมาก

minky way

ผมว่าบีเขาเสียเซลกะกบนะ คิดว่ากบเป็นสุภาพบุรุษดันฉวยโอกาสตอนฟินเมาส่วนกบเองก็คงคิดว่าบีชอบตัวเองเป็นของตายจะจิ้มเมื่อไหร่ก็คงได้เพราะนางแสดงไว้เยอะ จะจัดการฟินก่อน ผลสุดท้ายก็แห้วไปแล้วล่ะทั้งฟินทั้งบี ส่วนผลประโยชน์ก็ตกแก่พระเอกเราที่ถึงจะหื่นแต่ก็เป็นสุภาพบุรุษกว่านายกบ แถมท้ายอาจได้ออฟชั่นเพิ่มจากน้องยัวอีก อิจฉาจริง

2kidding

สงสัยตอนหน้าถึงทีของน้องยัวแน่นอน

peddo

เลือกถูกแล้วครับน้องบี ถ้าจะต้องผูกพันแต่โลเลแบบนี้ หล่อยังไงก็อย่าเอาเลยครับ สู้พระเอกเราไม่ได้ คนจริง เอาจริง แต่ไม่ผูกพัน 555 เพื่อความสุขทุกฝ่าย คราวหน้าเจอสามนี่ก็ต้องลุ้นว่าแกจะไหวหรือเปล่า วันนี้ก็เสียน้ำไปพอควร สู้ๆนะครับ คุณเป็นไอดอลของเรา ขอบคุณ​ครับ​