ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[rbooks] Point Card Tamattemasu การ์ดพอยท์ VIP [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 26, 2018, 06:52:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tujri man

การ์ดนี้มันดีสุดยอดมากกกก ตอนจบถ้าสวยก็ดีไป ::Grimace::

HaoMaRu

เดินกินฟรีทัั้งห้างเลยไหมนั้น

สรุปการ์ดฟรี มีแต่ได้เลยวุ้ย

sonteen42

sawasida.liomanoi

oninomo55

joulez

แนวนี้ใหม่สำหรับผม ขออ่านต่อนะครับ

จะจบยังงัยนะ เจ้าของบัตรอยู่ไหน น่าติดตามครับ

เพิ่มหลังอ่านครับ

อ่านไปอ่านมา พนักงานห้างนี้มีแต่สาวๆแฮะ จบแบบนี้คงไม่ตามหาเจ้าของบัตรละ เปลี่ยนเป็นมาใช้บริการบ่อยๆแน่

ake1ake2

ใครมันทำตกว่ะ ตกอีกตูขอเก็บบ้างเหอะ แอบอิจฉาเบาๆ

motown

exelier

โหววว ถ้าได้การ์ดนี้อยากจะขอทรีซั่ม ซัก2-3คน เป็นความฝันมานานมากละ
ว่าแต่ พระเอกจะขอทรีซั่มมั้ยหว่า

exelier

อ่านจบแล้ว โอ้โหว อีตานี่มันจะโชคดีไปไหน วันนี้ซัดไปกี่คนแล้วยังมีพ้อยเหลือทำแบบนี้ได้อีก12ปี ตายๆ น้ำหมดตัวแน่ๆ

karnkarn

เจอบัตรวันแรกใช้บริการหมดห้างแล้วมั้งจัดทุกแผนก 
เจ้าของบัตรตามหาบัตรด่วนแต้มเหลือเพรียบ ไอ้พระเอกมันละเลงเก่งจริง ชอบแผนกเสื้อผ้าที่สุด

phatsa

ต้องถือหุ้นในห้างนี้เท่าไหร่ถึงจะได้การ์ด vip อันนี้ ::Glad::

shachou

แนวนี้ มีลางสังหรณ์ว่าตอนจบอาจจะไม่สวย 555

ป.ล. เป็นภาพสีหมดทั้งตอนเลย ดีจังครับ :)