ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mayonnaise.] Gurutto Keizai Nichiyoubi สุขภัณฑ์หรรษา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 27, 2018, 07:05:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zero-kaman Yung

เดียวนี้มีแต่ แนวแปลกๆ นะครับเนี่ยแต่ชอบครับ ::KO:: ::KO::

newalway

ไม่น่าเรียกโถส้วม
น่าจะเรียกเครื่องระบายความใคร่ !ากกว่า

panjun

เอ๊ะตอนแรกนึกว่าเป็นหุ่นหรือไรประมาณนั้นสรุปคือคนจริงๆหรอเนี่ย

thekidzaa

Vinsmoke

::Crying::

ผมอ่านแล้วรู้สึกสงสารแทนอะ

ขอบคุณคับ

llar

เรื่องดูโหดแปลกๆ แอบสงสารผลิตภัณฑ์ต้นแบบจริงๆ

jojyjung

เรื่องนี้แปลกจริงๆ เอ๊อะ ไม่น่าเรียกสุขภัณฑ์นะผมว่า

phatsa

อีกา

Inzomnia

สรุปสินค้านี้ทำจากคนจริงๆ ตายๆๆ แต่ก็แอบน่าใช้นะ

ัuffa555

MMJ

นี่มันค้ามนุษย์โว้ยยยยย 555 ธุรกิจสีดำแท้ๆ555 ขอบคุณนะคะ

hoiihoii

::Bloody:: ::Bloody::

อยากซื้อบ้างเลยละ ตอนนี้เริ่มวางขายหรือยังนิ

Vernioff Vernioff

แบบนี้ต้องเทรนกันหนักหน่วงแน่นอน ราคาคงสูงน่าดูเชียว